OceanBank [HOT] OceanBank tuyển dụng các vị trí thuộc phòng Khách hàng cá nhân trên toàn quốc [25.06.2013]

Nghe chừng thấy giống SA của maritime bank ngày xưa quá, nếu đúng như vậy thì trượt còn hay hơn là đỗ, đỡ mất thời gian, đi tìm việc khác cho lành.
Không biết bạn ở đâu. Ở dưới Hải Phòng câu hỏi chủ đạo để được đạt pass phỏng vấn là huy động vốn

mình ở HN pv chi nhánh Giải Phóng bạn ạ. Mình chưa đi pv bên Ngân hàng lần nào nên mới thấy hơi khác, pv công ty nước ngoài đặt kinh nghiệm lên hàng đầu,lý do nghỉ việc, mục tiêu định hướng của bản thân... Còn bên này coi trọng "TL" lắm vào thẳng vấn đề giới thiệu gia đình em đi, bố mẹ anh chị em làm gì...nếu vào đúng trọng tâm "TL" sẽ khai thác tiếp còn không phải thì cảm ơn em. Chấp nhận rằng tuyển người có "TL" vẫn hơn, nhưng kinh nghiệm mối quan hệ bao nhiêu năm đi làm không tạo ra được 2 chữ đấy.$-)

có ai PV ở CN hà Nội lên tiếng fat nhỉ. chả thấy có động tĩnh gì. sốt hểt cả ruột rồi đây

Chỉ kể rõ hơn đc không? Người ta phỏng vấn những gì ạ, với ng phỏng vấn là ng ở chi nhánh hay hội sở ngoài hà nội hả chị?

Người pv là Giám đốc chi nhánh bạn ạ:d, với 1 chị nhân sự và một số trong ban giám đốc khối khách hàng cá nhân.
Câu hỏi: tự giới thiệu bản thân, gia đình, và 1 câu hỏi là tình huống hướng giải quyết, kỹ năng bán hàng của CV.

có ai ở chi nhánh quảng ngãi ko, huhu hôm thi xong hỏi chị PGĐ bảo về đợi 2 tuần mới có kết quả mà lên đây thấy các bạn được đi pv rồi, sốt ruột ghê, ko quen ai đợt thi này nữa chớ huhu

Nếu ở Hà Nội PV hôm thứ 7 thì chiều có kết quả luôn các bạn ạ. Vì hôm đó mình PV muộn nên có anh ở đó bảo là có thể ở lại nghe kết quả hoặc nếu đỗ thì sẽ có tin nhắn báo ngay trong chiều.
Báo tin buồn cho các bạn CN Hà Đông thi CVKH là họ chỉ lấy 1 ng chứ không phải là 7 người như thông báo. Nên chỉ có cái chị đang làm GDV bên Techcom pass thôi còn lại out hết rùi. >"<

ớ.... thế CN Hà Nội PV rồi á..... no way... failed.....

- - - Updated - - -

Nếu ở Hà Nội PV hôm thứ 7 thì chiều có kết quả luôn các bạn ạ. Vì hôm đó mình PV muộn nên có anh ở đó bảo là có thể ở lại nghe kết quả hoặc nếu đỗ thì sẽ có tin nhắn báo ngay trong chiều.
Báo tin buồn cho các bạn CN Hà Đông thi CVKH là họ chỉ lấy 1 ng chứ không phải là 7 người như thông báo. Nên chỉ có cái chị đang làm GDV bên Techcom pass thôi còn lại out hết rùi. >"<
CN Hà Nội đã PV và có kết quả rồi á. chả lẽ mình đen vậy sao? hiu hiu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,607
Thành viên mới nhất
chloemoriondome
Back