SCB [HOT] NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng GDV tại TPHCM, Đà Nẵng, Bà Rịa Vũng Tàu, T/Giang, B/Thuận, C/T

6-7 bạn chắc sẽ dc gọi hết thôi, đợt mình có 2 ngoe mà lại tuyển 2 ng nên bắt buộc phải vét thêm mớ nữa đó mà. Chắc từ từ cũng tới thôi, lo ôn tập cho tốt để nó kiu mình tự tin liền, mình trưa kiu là sáng mai đi pv rồi đó, lúc đó k có học hành j kịp đâu. Bạn trên 50 chắc sẽ dc gọi pv rồi đó.
Tai cho lau wa nen thay lo cung ko tap pvan noi

Mình thi ở CT, hic, đợt mình thi có 2 ng vượt qua vòng 1, tưởng bở rồi, ai dè đợi bít bao lâu,tới ngày dc gọi đi pv, thì hóa ra gần chục đứa dc pv (tuyển típ đợt 2). Hic hic hu hu k bít mần sao, mấy bạn kia dc hỏi nghiệp vụ,mình thì chỉ bị xoay kỹ năng,tình huống, và sản phẩm.
Mình cũng ở CT ne. Bạn thi ngày mấy vậy? Đc gọi pv rồi àh? Mình thi 19.2 có 4 người thôi mà

đợt 4 ng, đậu 2 ng, tuyển thêm 1 đợt 2 nữa, pv bửa 26/3
Chắc mình với bạn thi chung 1 đợt đó, đợt mình thi cũng 4 ng, chắc bạn nhớ nhầm ngày thi, 16.2 nhầm ngày chủ nhật, thi lúc 1h đúng hok??

Chắc mình với bạn thi chung 1 đợt đó, đợt mình thi cũng 4 ng, chắc bạn nhớ nhầm ngày thi, 16.2 nhầm ngày chủ nhật, thi lúc 1h đúng hok??
Àh 16.2. Mình nhớ nhầm. Zih là thi chung ngày rồi. Mình vô sau cùng áh sn 92 nhỏ nhất bữa đó nè. Vậy là pv rồi hả bn?có kq báo đi làm chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên