SCB [HOT] NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng GDV tại TPHCM, Đà Nẵng, Bà Rịa Vũng Tàu, T/Giang, B/Thuận, C/T

nghe nhiều bạn nói t2 có kquả lun oj mà mình còn chưa pvấn nữa nên lo quá. nhưng chắc vẫn còn nhìu ng giống bọn mình nên chắc là do chi nhánh của mình chậm thui :)
Ban lac quan wa. Hi hi. Minh thi nghi la ben ngan hang ko co nhu cau nhan su thuc ay. Chu tu luc thi toi h 3 thang rui ma con chua pv thi hi vong gi nua.

Da co ai co tin tuc j chua z???? Hoi hop kinh khung,chac goi dt cho chi nhanh hoi luon cac ban ha?

B phải gọi lên hoi8 sở chứ đừng gọi chi nhánh, hĩ tính đến hôm nay là hơn 3th rồi, mỏi mòn quá

Hic, thứ 2 đã trôi qua, k thấy j hết, có khi nào mình out rồi k và cũng có thể chưa có kết quả. Huhuhuu

đợt tuyển GDV chưa phỏng vấn xong mà đăng tuyển đợt nhân viên KD nữa, phòng nhân sự làm kịp ko chứ kiểu này chắc chờ hoài

mình vừa gọi dt chi nhánh xong, chị ấy bảo pv gdv mới đây mà có kết quả gì? GD mới gửi bảng đánh giá ứng viên hôm qua, chắc còn lâu lắm mới có kết quả? với lại chị ấy bảo pv nhiều ngày lắm nhiều người nữa chứ không phải mỗi ngày của em? bàng hoàng thì ra là nhiều đối thủ hơn mình tưởng, càng lo lắng hơn, chị cũng rất nhẹ nhàng giải thích tường tận còn hỏi mình tên gì nữa chứ! buồn tình

mình vừa gọi dt chi nhánh xong, chị ấy bảo pv gdv mới đây mà có kết quả gì? GD mới gửi bảng đánh giá ứng viên hôm qua, chắc còn lâu lắm mới có kết quả? với lại chị ấy bảo pv nhiều ngày lắm nhiều người nữa chứ không phải mỗi ngày của em? bàng hoàng thì ra là nhiều đối thủ hơn mình tưởng, càng lo lắng hơn, chị cũng rất nhẹ nhàng giải thích tường tận còn hỏi mình tên gì nữa chứ! buồn tình
Còn mình thì chẳng bít cn nào mà gọi hi hi.

Bn tềnh ghê nhở. K mong thì lại đến, đến rồi lại mong, mong hoài mà sao k thấy ...haizzz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,109
Tổng số thành viên
351,957
Thành viên mới nhất
namichinbetz
Back
Bên trên