[HOT] NHTMCP Quốc dân (NCB) tuyển dụng GDV tại H/Nội, TPHCM&nhiều tỉnh thành trên toàn quốc [16.08]

có cái mẫu đơn, cơ mà trong đơn có vị trí ứng tuyển thì là giao dịch viên rùi ạ, còn mã số là gì ạ, chẳng thấy nói gì cả :(

mình bị 5 lần như bạn nhưng bạn hãy vào mục" Đăng ký ứng tuyển" thay vì vào chỗ "ứng tuyển trực tuyến". Chắc web mới chạy nên chưa ổn định.
bạn ơi phần đăng ký ứng tuyển nó nằm ở chỗ nào, mình vào trang ncb đấy tìm mãi ko thấy :( bạn chỉ giúp mình với :(

e vừa mới nộp trên vietnamworks hôm thứ 7 xong :( vẫn đang mòn mỏi chờ đợi ạ :( lót đôi giày ngồi đây hóng, có bác nào nộp mà đc gọi thì post lên chia vui nhé, e nộp cái ABBank mà mãi chả thấy gọi, các mem khác cũng chưa thấy động tĩnh j, thì đứa bạn e đang làm QHKH ở đó bảo chỉ tuyển nội bộ, nó vừa nhảy sang gdv rùi :( hi vọng ở navi này ko nội bộ :)
Hiện tại NCb đang tuyển dụng mở rộng toàn hệ thống chứ không tuyển nội bộ nhé bạn!

sau khi viết thư, yêu cầu tải hồ sơ không quá 512KB thì tải cái gì lên dc hả mn :(
file scan nào của mình cũng trên 512kb
mà ko biết ứng tuyển thế này thì sẽ thi vào CN ở đâu nhỉ
Bạn có thể điền vào mẫu thông tin và gửi bản word nhé bạn, bạn có nhu cầu ứng tuyển ở khu vực nào thi ghi vào CV nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,680
Thành viên mới nhất
linkvao8kbett
Back
Bên trên