thế thì mới mọc cái giấy đáy ra chiều nay thôi. Chứ cả sáng nay mình pv từ 8 rưỡi đến 10h chả ai có cái giấy đấy cả. Chẳng nhẽ tạch hết

T k bít các b đi pv "phòng mới mọc" mà b nói ntn vì t k pv phòng ấy.t pv phòng có 2 chị áo vàng vs áo hoa í và t cũng có giấy mời nhé. K pải là vì pv phòng này mà k có giấy mời như b nói đâu!
Có vẻ tui thi cùng phòng với bạn. Bạn thi vào lúc mấy giờ? Nếu sau 4h15 thì hầu như cả 2 phòng đều có người có giấy mời.

Hum nay t cũng vừa pv xong, lại còn bị đo chiều cao nữa chứ.hú hú. may mà được hẹn đi test. có b nào 23/8 cũng đi k? mà k bít NH này thi kiểu j nhỉ?chả có tài liệu ôn @@
ủa, t hỏi chút, c vào vị trí giao dịch viên hay là quan hệ khách hàng :d

thế thì mới mọc cái giấy đáy ra chiều nay thôi. Chứ cả sáng nay mình pv từ 8 rưỡi đến 10h chả ai có cái giấy đấy cả. Chẳng nhẽ tạch hết
Lúc mình sắp vào phỏng vấn, thì 1 phòng phỏng vấn khác xa hơn "mọc ra" do 1 cô già hơn, có quyền hơn để tránh phỏng vấn đỡ đông. Tớ cũng nán lại chờ bạn, cũng nghe chị ngồi ngoài động viên là do các chị bận check mail, chưa có thời gian in giấy mời nên các bạn cứ yên tâm về check mail, đừng bi quan là mình ko đc nhé. Cho đến khi mấy đám khác ra khỏi phòng, đc dặn là ở lại chờ giấy mời thì các bạn ý đều đc nhận giấy cả. Chữ kí có vấn đề, có người ra lấy lại và người khác đưa cho các bạn ý giấy mời khác.
Tớ lo lắng, ra hỏi lại chị ngồi ngoài, rằng tớ phỏng vấn lúc 4h15 liệu có giấy mời ko, chị ấy bảo có khi là bạn......... (chị ấy đang động viên an ủi tui).

cho t hỏi chút, hôm nay t cũng nhận đc cuộc gọi của chị làm ở phòng nhân sự bảo check mail mà t check k thấy có j, có bạn nào như t k? giờ phải làm sao hả m.n
cho tớ hỏi chút, các cậu apply vào vị trí nào thế:( t nộp vào qhkh mà cũng thấy bặt vô âm tín :(

Lúc mình sắp vào phỏng vấn, thì 1 phòng phỏng vấn khác xa hơn "mọc ra" do 1 cô già hơn, có quyền hơn để tránh phỏng vấn đỡ đông. Tớ cũng nán lại chờ bạn, cũng nghe chị ngồi ngoài động viên là do các chị bận check mail, chưa có thời gian in giấy mời nên các bạn cứ yên tâm về check mail, đừng bi quan là mình ko đc nhé. Cho đến khi mấy đám khác ra khỏi phòng, đc dặn là ở lại chờ giấy mời thì các bạn ý đều đc nhận giấy cả. Chữ kí có vấn đề, có người ra lấy lại và người khác đưa cho các bạn ý giấy mời khác.
Tớ lo lắng, ra hỏi lại chị ngồi ngoài, rằng tớ phỏng vấn lúc 4h15 liệu có giấy mời ko, chị ấy bảo có khi là bạn......... (chị ấy đang động viên an ủi tui).
uh thế chắc chiều mới có giấy đó, chứ sáng vs ngày hqua làm gì có ai có giấy đâu. chả hiêu thế nào

Lạ nhỉ,sao ko nhất quán thế ,mình vẫn nghĩ sẽ có cả những bạn có mail đi test nữa,vì mới tổ chức thi đông như này nên ncbank chưa chuẩn bị tốt,các bạn thử chờ check mail xem.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên