có bạn nào gửi mail đêm ngày 13/8 mà được gọi pv chưa vậy? Mình mới gửi mà thấy các bạn được gọi pv thấy háo hức quá. Ah mà lúc gửi, mạng nhà mình lag, gửi rồi mà ko thấy tin đã gửi đâu, mình gửi lại lần nữa. Lúc sau thấy 2 mail đã gửi. Có sao ko các bạn?? :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Hum nay t cũng vừa pv xong, lại còn bị đo chiều cao nữa chứ.hú hú. may mà được hẹn đi test. có b nào 23/8 cũng đi k? mà k bít NH này thi kiểu j nhỉ?chả có tài liệu ôn @@

Tớ đi pv nhiều bạn cũng k có giấy mời. Chị bên ngoài gọi vào pv bảo k có giấy mời k phải lo đâu, chị ấy vẫn gửi mail cho tất cả mà bạn
Xoa dịu thôi bạn ạ! Trong giấy mời có viết là phải có giấy mời mới đc đi test, vì giấy mời có cả chữ kí tươi của phòng nhân sự.

chị tự tin nhỉ :)
Mình ko hỉu ý bạn lắm. Mình gọi vào phỏng vấn lúc 4h15' cùng với 1 bạn khác, cả 2 đứa đều ko có giấy mời. Sau đó thì lại mọc ra 1 phòng phỏng vấn khác, và hầu như ai đi phòng phỏng vấn "mới mọc" ấy thì đều có giấy mời, thậm chí giấy mời chữ kí có vấn đề cũng có người phòng nhân sự ra đòi đổi lại cơ. Nên là giấy mời chính lá "vé" vào phòng thi test, ko đơn thuần chỉ là cái thông báo đâu.

Mình ko hỉu ý bạn lắm. Mình gọi vào phỏng vấn lúc 4h15' cùng với 1 bạn khác, cả 2 đứa đều ko có giấy mời. Sau đó thì lại mọc ra 1 phòng phỏng vấn khác, và hầu như ai đi phòng phỏng vấn "mới mọc" ấy thì đều có giấy mời, thậm chí giấy mời chữ kí có vấn đề cũng có người phòng nhân sự ra đòi đổi lại cơ. Nên là giấy mời chính lá "vé" vào phòng thi test, ko đơn thuần chỉ là cái thông báo đâu.
T k bít các b đi pv "phòng mới mọc" mà b nói ntn vì t k pv phòng ấy.t pv phòng có 2 chị áo vàng vs áo hoa í và t cũng có giấy mời nhé. K pải là vì pv phòng này mà k có giấy mời như b nói đâu!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên