[HOT] NHTMCP Quốc dân (NCB) tuyển dụng CVQHKH & GDV trên toàn quốc [15.08.2014]

hy vọng mong manh thì cũng vẫn phải hy vọng thôi :D hy vọng tin trúng tuyển rơi chúng đầu mình đi các bạn :((((((

Bọn HN tớ test từ 23/8 mà đến tận tuần trước mới pvấn vòng cuối mà. Mà tớ còn pvấn ngày hôm sau, thấy các bạn trên này hò nhau đi pv t cứ tưởng bị loại rồi cơ :))
T cũng test 23/8 nhưng ở Bắc Ninh. Hỏi chị nhân sự kết quả báo đạt rồi cơ mà vẫn chưa được gọi phỏng vấn vòng cuối. Sốt ruột quá. Có bạn nào cũng test 23/8 ở BN được gọi rồi không???

T cũng test 23/8 nhưng ở Bắc Ninh. Hỏi chị nhân sự kết quả báo đạt rồi cơ mà vẫn chưa được gọi phỏng vấn vòng cuối. Sốt ruột quá. Có bạn nào cũng test 23/8 ở BN được gọi rồi không???
Mình nghĩ chắc bạn sẽ được gọi đi phỏng vấn sớm thôi, hãy cứ hy vọng bạn à, :)

Ủa có 1 bạn vừa comment là

Mình được gọi pv vòng 3 hộm 23/9.Chiều nay mình được bên NCB gọi bổ sung số CMTND và ngày cấp. Mình có hỏi là mình đã qua vòng cuối và bao giờ thì sẽ được gọi chính thức, chị ý bảo là tầm 3,4 hôm nữa !

đâu rùi :ss

Mình được pv vòng 3 ngày 23/9 .Sáng nay mình được bên NCB gọi để bổ sung số CMTND và ngày cấp. Mình có hỏi là mình đã qua vòng cuối và bao giờ thì sẽ được gọi chính thức, chị ý bảo là tầm 3,4 hôm nữa !

Back
Bên trên