[HOT] NHTMCP Quốc dân (NCB) tuyển dụng CVQHKH & GDV trên toàn quốc [15.08.2014]

Isabell ơi, đề thi ntn vậy bạn
Đề tiếng anh thì bạn ôn cụm động từ, cũng khá khó đó bạn.
Nghiệp vụ thì có cả trắc nghiệm lẫn tự luận. Trắc nghiệm bạn tìm hiểu một chút về NCB như năm thành lập,... và luật các TCTD,.. Tự luận thì có tình huống với một câu tính lãi suất.
À, bạn test ở đâu vậy?

Đề tiếng anh thì bạn ôn cụm động từ, cũng khá khó đó bạn.
Nghiệp vụ thì có cả trắc nghiệm lẫn tự luận. Trắc nghiệm bạn tìm hiểu một chút về NCB như năm thành lập,... và luật các TCTD,.. Tự luận thì có tình huống với một câu tính lãi suất.
À, bạn test ở đâu vậy?
Ở hcm a, thanks c nhe, ho moi goi hom nay
Bạn Ngocmai.160492 bạn khi nào thì test vậy?

Chắc là có,ta cũng ko tới nỗi,nghiệp vụ cơ bản,sai mấy câu thông tin về ncb(((((. Cơ mà iq t điền bừa nhiều phết,mấy dãy số ko tìm dc quy tắc luôn.hoang mang,các nh khác iq mình tự tin nhất((((. Mà ko bít bao h có kq nhỉ
Bạn ơi ..bạn đi thi rồi chỉ cho mình với...
2h chieu ak, ho kêu mình mang hồ sơ gốc lên @@,
Uả ji là 2h chiều ngày mai đó hả...Mình cũng dc goi jo đó,,nhưng ko nói là mang hs gốc ji cả..mà bạn có qua sơ tuyển ko..hay goi đi test luôn

Không mình gưir hồ sơ lâu r mình cũng quên mất, gọi m đi test thì m đi thôi, chứ k có nói sơ tuyển j hết, b có đi sơ tuyển hả. Mình hỏi chị ơi em mang theo giấy tờ gì thì chị đó dặn vậy.
À vậy..mình cũng giống bạn..mình ko hỏi chị đó mang theo ji nên chi đó ko nói...Test bên Sương Nguyệt Ánh phải ko bạn???

tình hình là e đi pv sơ tuyển và test vị trí GDV từ hôm 23/8, tưởng tạch rồi, đến chiều hôm nay nhận được cuộc gọi từ NCB hẹn mai đi phỏng vấn, chắc vòng cuối rồi phải ko ạ? ai có kinh nghiệm truyền em với @.@

Back
Bên trên