[HOT] NHTMCP Quốc dân (NCB) tuyển dụng CVQHKH & GDV trên toàn quốc [15.08.2014]

hì, nghe nói là có cậu ạ. Tớ 1m72 cơ[/QUOTE
nói đi cũng phải nói lại,mấy bạn cao trên m7 như này,lại thêm da trắng mặt tươi tắn ko cần xinh lắm,ăn nói nhỏ nhẹ là đi đâu cũng dc nhận,nhất là mấy vị trí gdv như này.
p/s: thèm thuồng,mình cái gì cũng vừa vừa nên vẫn gian nan lắm (((

Cảm ơn bạn viet_hoa_91.
Đành phải kiên nhẫn ngồi chờ thôi.
Không biết bên này tuyển minh bạch không, chứ ĐN thì toàn COCC nhồi nhét cả.

Hế lu mn ak, nếu ai chưa nhận đc đt với mail đi pv cùng đừng quá lo, chắc các anh/chị HR nhiều hồ sơ gửi quá nên chưa kịp được. Tận 5h30 chiều nay t mới nhận được đt gọi pv, tuan trước đã thấy các b đc gọi nên t nghĩ mình tak r cơ vì t gửi ngay từ khi có tin trên vietnamworks í ạk@@. T nộp qua cả vietnamworks với mail tuyển dụng nhưng ghi 2 số đt khác nhau mà được gọi cả 2 số nên b nào apply qua vietnamworks cũng yên tâm sẽ được check hồ sơ nhé:D

Cảm ơn bạn viet_hoa_91.
Đành phải kiên nhẫn ngồi chờ thôi.
Không biết bên này tuyển minh bạch không, chứ ĐN thì toàn COCC nhồi nhét cả.
Mình phải cố gắng cạnh tranh với các bạn còn lại thôi. Cuộc đời ngay từ đầu vốn đã không công bằng rồi mà. Ở đây toàn các bạn Hà Nội có tin báo đi sơ tuyển, chưa thấy ai Đà Nẵng nên bạn cứ chờ thêm nhé! SHB hẳn 3 tuần sau hạn trót mới thông báo cơ mà, cứ kiên nhẫn và nộp thêm hồ sơ ở chỗ khác cho phong phú thêm bạn ạ.

Mình phải cố gắng cạnh tranh với các bạn còn lại thôi. Cuộc đời ngay từ đầu vốn đã không công bằng rồi mà. Ở đây toàn các bạn Hà Nội có tin báo đi sơ tuyển, chưa thấy ai Đà Nẵng nên bạn cứ chờ thêm nhé! SHB hẳn 3 tuần sau hạn trót mới thông báo cơ mà, cứ kiên nhẫn và nộp thêm hồ sơ ở chỗ khác cho phong phú thêm bạn ạ.
Cho t hỏi 1 chút về SHB với,t nộp đon nhưng mail nhà tuyển dụng rep về là yêu cầu t nộp theo đung mẫu đơn của bên họ mà rõ ràng là t nộp đung luôn,k biết t bị sai cái j nữa,help me :(

Cho t hỏi 1 chút về SHB với,t nộp đon nhưng mail nhà tuyển dụng rep về là yêu cầu t nộp theo đung mẫu đơn của bên họ mà rõ ràng là t nộp đung luôn,k biết t bị sai cái j nữa,help me :(
Nộp mail đừng attach file ảnh gì nhé, chỉ có duy nhất đơn thôi! Ảnh thì phải chèn vào trong đơn ứng tuyển, ko đc thêm dòng thêm cột.
Nhớ viết đơn xin ứng tuyển vào nội dung mail nha

Nộp mail đừng attach file ảnh gì nhé, chỉ có duy nhất đơn thôi! Ảnh thì phải chèn vào trong đơn ứng tuyển, ko đc thêm dòng thêm cột.
Nhớ viết đơn xin ứng tuyển vào nội dung mail nha

H
T cũng chỉ chèn ảnh thẻ thôi mà,t gửi file sang cả những máy dùng xp,win 7 đeu đoc đuoc ,t k hiểu sao nữa Hoa à

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên