[HOT] NH Chính sách Xã hội (VBSP) tuyển dụng năm 2014 tại KV Nam Bộ

NHCSXH thi cử đổi mới ghê, trắc nghiệm hết giúp ứng viên cảm thấy nhẹ nhàng hơn. Tất nhiên, trắc nghiệm thì phải đọc càng nhiều càng tốt & đòi hỏi khả năng ghi nhớ thông tin. Mình sẽ ngâm cứu xem có thông tin gì về tài liệu ôn thi không, nếu có sẽ chia sẻ với các bạn :)
Giơ 2 tay 2 chân lên ủng hộ a cóc :3

mấy bạn miền nam thi rồi cho mjh hỏi với. Môn kế toán ngân hàng định khoản theo số TK hay tên tài khoản vậy các bạn??? Liệu có cần pải học thuộc số tk không??? Thank all!
k cần học thuộc đâu bạn, học nghiệp vụ định khoản la dc bạn ak

có giải thích không
ko giải thích nha bạn...đó là đề đợt rồi..còn đợt này thì hên xui mình
mấy bạn miền nam thi rồi cho mjh hỏi với. Môn kế toán ngân hàng định khoản theo số TK hay tên tài khoản vậy các bạn??? Liệu có cần pải học thuộc số tk không??? Thank all!
theo mình thì ko cần thuộc...hơn 20 trang số hiệu thuộc thì quá giỏi :)

vậy là có kq hết rồi nhé các bạn, ai ko được báo chắc là kém may mắn rồi. 24 này tập trung ở Cần Thơ để học.
Ko biết các bạn HCM, Đông Nam bộ thì học ở đâu nhỉ

PS: may quá, mình đã đậu rồi. Xin chia buồn với các bạn chưa đậu lần này nhé. Mong các bạn sẽ tiếp tục cố gắng vào đợt sau
chúc mừng bạn, mình đang nộp thi ở miền trung mà ko biết tài liệu ở đâu ôn hết, bạn có thể chia sẻ tài liệu cho mình với dc hok, nguyenminhtudk@gmail.com, thank bạn nhiều.

Kế toán ngân hàng có hỏi lý thuyết nhiều ko b? Ra 1 bài tập có nhiều định khoản , hay mỗi câu hỏi là một bài tẬp độc lập nhau

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên