[HOT] NH Chính sách Xã hội (VBSP) tuyển dụng năm 2014 tại KV Nam Bộ

Chốt lại chủ đề này ở đây nhé mọi người, hôm qua 24/7 99 bạn khu vực phía Nam đã tập trung ở Cần Thơ để tham dự khóa đào tạo 6 tháng, ký hợp đồng rồi.
Xin chúc mừng các bạn đã đậu và chia buồn với các bạn kém may mắn hơn nhé.
Chúc mọi người luôn mạnh khỏe và giữ vững niềm tin chiến thắng.

Chốt lại chủ đề này ở đây nhé mọi người, hôm qua 24/7 99 bạn khu vực phía Nam đã tập trung ở Cần Thơ để tham dự khóa đào tạo 6 tháng, ký hợp đồng rồi.
Xin chúc mừng các bạn đã đậu và chia buồn với các bạn kém may mắn hơn nhé.
Chúc mọi người luôn mạnh khỏe và giữ vững niềm tin chiến thắng.

chúc mừng bạn
Bạn có tin tức gì về tuyển dụng tại miền Bắc trong năm nay không

Các bạn miền nam cho mình hỏi ít kinh nghiệm đi thi vào VBSP với. thi tín dụng ngân hàng và kế toán ngân hàng là vi viết hay thi trắc nghiệp vây. và có phải các bạn trúng tuyển sắp ra Bắc tập huấn không.

thi trắc nghiệm bạn ak, phần kế toán thì học nghiệp vụ kế toán, nhớ định khoản là ok, tín dụng học luật các tổ chức tín dụng, quy chế 1627 là ok rùi
B ơi. mình hỏi chút. đợt rồi có bạn nào 155cm mà đậu ko b? Cảm ơn b.

thi trắc nghiệm bạn ak, phần kế toán thì học nghiệp vụ kế toán, nhớ định khoản là ok, tín dụng học luật các tổ chức tín dụng, quy chế 1627 là ok rùi
cảm ơn bạn nhiều. mình bắt đầu ôn thi mà mông lung quá: bạn cho mình hỏi môn tin cũng thi trắc nghiệm ah,

Chỉnh sửa lần cuối:
Kết quả người ta gọi điện, mail or hình thức thông báo nào vậy mấy bạn

Kết quả người ta gọi điện, mail or hình thức thông báo nào vậy mấy bạn
oh kết quả ngta thông báo qua điện thoại, rùi nhận quyết định hà,năm nay ko thi tin học, chỉ kế toán và tín dụng thui, bạn cố gắng học bài yk, mầ ko biết khi nào tuyển nửa hà!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên