[HOT] NH Chính sách Xã hội (VBSP) tuyển dụng năm 2014 tại KV Nam Bộ

chưa biết thông tin chính xác, nhưng hy vọng tập trung thi nhiều tỉnh lại, chứ tỉnh nào tỉnh đó thi thì nguy cơ biết đề trc lớn lắm. có ai ở An Giang nge thông tin gì chưa nhỉ???

thi tại tỉnh hay thi tập trung vậy bạn
Chắc thi tập trung bạn ạ, mình ở tỉnh TG. Thi phỏng vấn trước, nếu qua thì thi tiếp vào ngày cuối cùng. Mình hỏi thẻ dự thi thì họ bảo đến đó nhận luôn, cơ bản là biết nơi thi còn địa chỉ cụ thể thì họ báo lại sau.

mình cũng ở An Giang nữa nè. Hiện tại mình cũng chưa nghe được thông báo chính thức từ NHCSXH gì hết, chắc là đầu tuần sau có thông báo cho tụi mình đấy! Từ khi nộp hồ sơ đến nay mình vẫn ở nhà không đi làm ở đâu hết, giờ được nhận vào làm ở "tôn Hoa Sen" mà nge được tin phỏng vấn bên ngân hàng thì chắc đành phải nghỉ làm lun quá. :(

mình cũng ở An Giang nữa nè. Hiện tại mình cũng chưa nghe được thông báo chính thức từ NHCSXH gì hết, chắc là đầu tuần sau có thông báo cho tụi mình đấy! Từ khi nộp hồ sơ đến nay mình vẫn ở nhà không đi làm ở đâu hết, giờ được nhận vào làm ở "tôn Hoa Sen" mà nge được tin phỏng vấn bên ngân hàng thì chắc đành phải nghỉ làm lun quá. :(
bạn vào tôn hoa sen mà nghỉ là ko xin lại dc nữa đâu đó...uổn lắm. thấy tôn HS cũng dc ^^

bạn vào tôn hoa sen mà nghỉ là ko xin lại dc nữa đâu đó...uổn lắm. thấy tôn HS cũng dc ^^
mình nộp vào "tôn Hoa Sen", "Sao Mai AG", hoc viện NIIT AG và "NHCSXH" nữa, giờ chỉ có tôn Hoa Sen là trả lời trước, lương thì khoảng 4 triệu/tháng nhưng thời gian làm việc thì không nghỉ ngày nào hết. nghe mà chẳng ham :(. Nhưng cái người phỏng vấn nói cơ hội thăng tiến rất là nhanh. chẳng biết làm sao!

các bạn ở AG chuẩn bị đón tin vui đi là năm nay có tuyển công chức đấy! giữa tháng 5 chắc là có thông báo tuyển dụng rồi đấy

Back
Bên trên