[HOT] NH Chính sách Xã hội (VBSP) tuyển dụng năm 2014 tại KV Nam Bộ

Vậy chứ nhiều người thu hs lắm hả b? Chỗ mình chú trưởng phòng hc nhân sự thu luôn à. Mình người tỉnh khác đến mà cũng thấy vui vẻ lắm. Chắc mỗi tỉnh mỗi khác.hic

Vậy chứ nhiều người thu hs lắm hả b? Chỗ mình chú trưởng phòng hc nhân sự thu luôn à. Mình người tỉnh khác đến mà cũng thấy vui vẻ lắm. Chắc mỗi tỉnh mỗi khác.hic
thi dung ruj. tuy moi nguoi ban ak. tai mjh xui gap ngay cai nguoi lam viec nhu cái máy ja thi dah chiu thuj.

hs cua mjh da nop nhiu cho ruj ma co ai bat be j dau, van dj thi bjh thuong do thuj. Don xin viec cua mjh thieu dau nay cung bj bat nua ne ( --------o0o-------- ). dia chi thi bat phai ghi ten khu pho.....Mih cug thi nhieu ngan hang joi co quan nha nuoc ruj co cho nao bat be ja dau?
Ban nop cho nao cug dc.
Ơ, chả lẻ ngồi vẽ ra cái dấu đó ta. Làm việc mà cứng nhắc quá, khó làm đồng nghiệp lắm hi. Bạn còn nhớ tên của các phòng giao dịch cần chỉ tiêu ko? Tại mình ở TG, chạy đến Long An thì xa quá.

Ơ, chả lẻ ngồi vẽ ra cái dấu đó ta. Làm việc mà cứng nhắc quá, khó làm đồng nghiệp lắm hi. Bạn còn nhớ tên của các phòng giao dịch cần chỉ tiêu ko? Tại mình ở TG, chạy đến Long An thì xa quá.
mjh nho la co vinh hung moc hoa..... toan la nhung cho hoi xa ko ak

Back
Bên trên