[HOT] NH Chính sách Xã hội (VBSP) tuyển dụng năm 2014 tại KV Nam Bộ

Không khéo thi chỉ là hình thức mị dân. Kết quả có từ đầu rồi cũng nên, chứ chẳng có kiểu tuyển dụng gì mà kết quả lâu ác. Ai có suất rồi thì đợi chờ là hạnh phúc, còn lại đợi chờ là HY VỌNG

Các bạn thi vòng phỏng vấn VBSP các năm 2014, 2013... có phải đo lại chiều cao không vậy??? Mình rất thắc mắc về điều này mong các bạn đã thi rồi giải đáp giúp mình với. Cảm ơn rất nhiều.

Anh oi cho em hoi 2015 Ngan Hang CSXH da co tuyen dung chua anh, e xem trong tin cua NHNN tinh Tien Giang thay co tin ma ko co ngay thang dang j het.

Anh oi cho em hoi 2015 Ngan Hang CSXH da co tuyen dung chua anh, e xem trong tin cua NHNN tinh Tien Giang thay co tin ma ko co ngay thang dang j het.

Hi bạn. Năm nay chắc ko tuyển nữa đâu. vì đợt mới tuyển dụng tháng 10/2014 đang còn đi học việc. Tin tuyển dụng trên trang web NHNN Tiền Giang là tin cũ mấy năm trước rùi bạn ak :)

Các bạn thi vòng phỏng vấn VBSP các năm 2014, 2013... có phải đo lại chiều cao không vậy??? Mình rất thắc mắc về điều này mong các bạn đã thi rồi giải đáp giúp mình với. Cảm ơn rất nhiều.
Những ai mà giám khảo thấy chưa đủ chiều cao sẽ phải đo đó. còn những ai cao thì thui ko cần đo. Ở phòng thi có thước đo đó bạn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,613
Thành viên mới nhất
camera
Back
Bên trên