NCB [HOT] Ngân hàng TMCP Nam Việt – Chi nhánh Hà Nội tuyển dụng 15 chỉ tiêu Chuyên viên quan hệ khách hà

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
câu so sánh hỏi khoai nhỉ
nếu có thời gian chuẩn bị thì may ra trả lời đc chứ đùng cái face to face như này khó đây
mình cũng được hẹn tuần sau đi pv mà ko biết lần này câu hỏi sẽ ntn thôi thì có j tìm hiểu nấy
:-o :|

bạn linhkube cũng pv vị trí cvqhkh cá nhân ak?
còn bạn nào đi pv vị trí tương tự rồi thì chia sẻ thêm cho mọi người ít kinh nghiệm nữa để cùng tham khảo nào.Thanks!

hum tớ đi pv thì hỏi mấy câu như là : giới thiệu bản thân, kinh nghiệm vc cũ, rồi hỏi về sản phẩm của họ, cách tìm kiếm, tiếp cận KH như nào,thấy ngân hàng navi như thế nào,có ấn tượng j, rồi đưa ra 1 sản phẩm kêu em thử tư vấn cho anh/chị, nhưng mềnh choáng nhất là câu " em hãy so sánh sản phẩm cho vay oto của naivibank vs techcombank".Kiểu như chơi khó nhau ý, trong khi mình đã làm ở techcombank bao h đâu.Nghe xong câu ý mềnh biết mềnh tèo:)))
Hỏi câu như thế thì đánh đố quá Bác nhỉ, mình cũng ở sai gòn vừa Pvan Navi xong, trong nay pvan cũng thoải mái lắm.

ùa, KHCN bạn à;)
Chả hiểu tại sao cái đồng chí Pv lại hỏi mềnh cấu đấy,h mềnh vẫn chưa bit tại sao luôn:)))

ùa, KHCN bạn à;)
Chả hiểu tại sao cái đồng chí Pv lại hỏi mềnh cấu đấy,h mềnh vẫn chưa bit tại sao luôn:)))
Bạn linhkube hôm phỏng vấn phải tư vấn về sản phầm nào vậy? Tin này tuyển chuyên viên quan hệ khách hàng, k nói rõ cá nhân hay doanh nghiệp nên k biết lúc phỏng vấn thì tập trung vào sản phẩm cá nhân hay doanh nghiệp nữa :-s

Có ai đc gọi điện báo bao giờ PV chưa? Hôm nọ có chị Thủy gọi điện bảo từ giờ đến cuối tuần sẽ gọi lại để set lịch PV mà giờ chưa thấy :-ss

hum đó mình tư vấn về sản phẩm KHCN, hay có khi mình có kn mảng này nên họ hỏi thế cũng nên:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,697
Thành viên mới nhất
gatihouse
Back
Bên trên