NCB [HOT] Ngân hàng TMCP Nam Việt – Chi nhánh Hà Nội tuyển dụng 15 chỉ tiêu Chuyên viên quan hệ khách hà

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
ko bik có bao nhiểu ứng viên mà pv từ sáng nhỉ :-"
mình đc gọi vào đầu giờ chiều ngày t5 29/08
thấy hoang mang dần đều :v: -@

Phỏng vấn xong quay cuồng quá. Có 1 chị bảo là đợt này phỏng vấn tổng cộng hai mấy người thôi, vậy là tỷ lệ chọi cũng k cao lắm.
Có bạn nào đã hỏi xem khi nào thì có kết quả chưa?

ở đâu mà ko cao, mình hỏi là chỉ tiêu là bao nhiêu thì chị ấy bảo là ko rõ chỉ tiêu là bao nhiêu, nên chỉ tiêu 15 người ko phải là thông tin chính xác đâu.

:-"mình nay được chị Thủy gọi bảo e đã vượt qua vòng phỏng vấn. Hỏi đang thiếu giao dịch viên, e có muốn làm không??? Không biết là thế nào nữa??/

:-"mình nay được chị Thủy gọi bảo e đã vượt qua vòng phỏng vấn. Hỏi đang thiếu giao dịch viên, e có muốn làm không??? Không biết là thế nào nữa??/
Bạn nộp hồ sơ hôm nào vây. mình nộp hôm 14/08, chị Thủy bảo sẽ thông báo lịch thi sau, vậy mà không có thông tin gì cả. Mình thấy mấy bạn ở trên nói là chia ra 2 đợt, nhưng mà lâu quá, chẳng nhẽ là chỉ gọi 1 đợt thôi.

Bạn nộp hồ sơ hôm nào vây. mình nộp hôm 14/08, chị Thủy bảo sẽ thông báo lịch thi sau, vậy mà không có thông tin gì cả. Mình thấy mấy bạn ở trên nói là chia ra 2 đợt, nhưng mà lâu quá, chẳng nhẽ là chỉ gọi 1 đợt thôi.

t nộp từ đợt 31/7 bạn ạ, nếu chị ấy bảo vậy thì tầm 4,5 hôm sau chị ấy sẽ thông báo lịch thi. Đợt t thi thì chỉ đến thi viết một lần rồi goi phỏng vấn là xong...

à, c tốt nhất nên gọi hỏi chị ấy xem vì từ hôm ấy tới giờ là lâu rồi mà...:d

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back