(HOT) Ngân hàng Thưởng tết âm lịch 2013 - Tâm sự và những con số!

"HD Bank: Cao nhất 2 tháng lương đối với nhân viên chính thức làm việc từ 1 năm trở lên, còn không thì...vàng mắt "

Giờ mới vào đọc được 2pic :"> Em thấy đâu đến nỗi vàng mắt nhỉ. NV mới thật nhưng như tại CN TL thì mấy ngày giáp Tết, tiền về TK liên tục, cũng gần được 01 tháng lương đấy chứ.

Má ơi, gì ghê vậy...kể chi tiết đi:">
Mình trên Hội sở, riêng Khối của mình đã lì xì mỗi người 500K, ngân hàng 300K, các sếp mỗi người lì xì hơn 100K, ngoài ra phòng mình cũng rất chịu khó đi chúc tết các phòng ban khác nữa. Hehe

Em đã chuyển khoản cho anh Bank nhé, đợt nọ về Tết k có máy tính nên k chuyển kịp ngày hết hạn chương trình:D

Anh nhận được hàng rồi nhé, đang nghiên cứu, đánh giá để trao thưởng đầu năm cho các bạn. Dự kiến là không có ai đạt tiêu chuẩn trọn vẹn (nhận trọn giải thưởng) ^#(^...nên số lượng các bạn được trao thưởng khá là dài theo chất lượng comment trong Topic. :">

Các bạn cho mình hỏi thăm, có ai làm ở Ngân hàng ACB phòng Giao dịch Trung tâm Dịch vu Khách hàng VIP ở 56-58-60 Hai Bà Trưng không? Không biết năm vừa rồi bên đó được thưởng tết bao nhiêu tháng lương, và lương bao nhiêu một tháng vậy các bạn?

Anh nhận được hàng rồi nhé, đang nghiên cứu, đánh giá để trao thưởng đầu năm cho các bạn. Dự kiến là không có ai đạt tiêu chuẩn trọn vẹn (nhận trọn giải thưởng) ^#(^...nên số lượng các bạn được trao thưởng khá là dài theo chất lượng comment trong Topic. :">
Mình chỉ ủng hộ chứ không tham gia nhận thưởng nhé nên bỏ qua mấy comments của mình.hè hè

- - - Updated - - -

Các bạn cho mình hỏi thăm, có ai làm ở Ngân hàng ACB phòng Giao dịch Trung tâm Dịch vu Khách hàng VIP ở 56-58-60 Hai Bà Trưng không? Không biết năm vừa rồi bên đó được thưởng tết bao nhiêu tháng lương, và lương bao nhiêu một tháng vậy các bạn?

Đích thị là điều tra thu nhập của bạn trai/chồng nè, cần gì phải vậy hả em bé?:-?

Em hôm vừa rồi được 1 bác lì xì cho em 2 vé xổ số, em cứ cầu Trời lạy Phật cho em trúng giải 3 tỷ lúc đó em sẽ dành hẳn 1 tỷ để khao mọi người còn 2 tỷ em sẽ mua nhà em ở vậy mà đến 19h00 em không biết tra kết quả thế nào em nhờ đứa bạn tra cho mà không trúng em tiếc quá em kêu với cái bác lì xì cho em bác ấy lại bảo thế này chứ: "Cơ hội là mong manh, và duyên và phúc phận của em là chưa tới nên ráng chờ đợi đi em! Hic hic thế mà nghe bác kể trúng lô mà em thấy cứ dễ như là trở bàn tay vậy ý! Hôm nào bác chỉ cho em cách chơi nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên