(HOT) Ngân hàng Thưởng tết âm lịch 2013 - Tâm sự và những con số!

Re: (HOT) Thưởng tết âm lịch_tâm sự và những con số!

ôi. toàn các đại gia. ngưỡng mộ quá @_@

Em cũng xin lì xì 10.000 tín dụng cho bạn nào cung cấp nhiều thông tin nhất anh Mr Bank nhé!

Tài khoản của GGSN hình như chỉ còn 105 tín dụng thì phải, có đủ để tặng các mem không nhỉ? ;)) :D

Đợi e rinh nốt giải lần nì đợt sau có event đóng góp sau :) Cố gắng được cái tết nhiều xiền cái đã

mình ủng hộ thêm 10,000 tín dụng (cho mem nào có nhìu thông tin nhất nhé) nữa cho thêm phần sôi nổi nhé. :):)

Hình như tài khoản của Ngocdung317 cũng không đủ tín dụng :D nhưng rất cảm ơn sự ủng hộ về mặt tinh thần của bạn :p

Hình như tài khoản của Ngocdung317 cũng không đủ tín dụng :D nhưng rất cảm ơn sự ủng hộ về mặt tinh thần của bạn :p

Anh Mr_bank yên tâm đi, em vẫn ủng hộ 10,000 tín dụng nhé(đang gửi tiết kiệm rùi, hí hí). Tiếp tục hóng thông tin.

SBV được 3 củ cho các NV chính thức làm việc đủ 12 tháng. Còn các đồng chí mới thì cứ chính sách cũ ST nhận được= 3tr: số tháng công tác :)
Vietbank được 1 tháng lương 13
Seabank tháng 13 còn nhân thêm hệ số công việc (ai mà bị đì chắc hệ số = 0)
Cái này lâu roài: ABB, MDB từ hết tháng 12 đã được thêm tháng 13 không biết có phải thưởng tết âm nữa không???

Huy2712 có thể làm rõ thêm những thông tin này nhé, bạn có thể hỏi lại một số đồng nghiệp bên đó chứ nếu thưởng thời gian này (kể cả tháng lương 13) cũng là thưởng tết âm lịch đó, vì có nhưng nơi được tháng lương 13 cũng là may mắn lắm rồi đó :D

Ac đừng nói bên mình có tháng lương 13 là tết âm ko có gì lun nhe hẩm hiu quá :((

ACB vừa giảm 20% lương nhân viên ==> khả năng tết âm trắng tay :(( kết cục buồn cho 1 năm làm việc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,485
Thành viên mới nhất
Bj88watch1
Back
Bên trên