MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

Trời ơi là chời ơi, khi ngồi k chả có cái j` kêu đi thi cả, đùng một cái nhiều cái đi thi cùng một lúc. Mà một cái một thành phố nữa cha =)) =))K phải sát nhau mà cách nhau mấy thành phố nữa ms ghê =)) =))
Có bit phân thân đâu, chả thấy có duyên vs mb này tý nào cả, chán, bon chen mà bon chen chả được :(( :((

Trời ơi sao lại thi vào cái ngày thứ 7 nhỉ :(( Mình còn đi thi Tổng cục thuế nữa chứ òa òa :((

Uhm, mình cũng băn khoăn trăn trở mãi đến hum hạn cuối mới quyết tâm vác hồ sơ đi nộp a MB. cuối cùng lịch thi trái khoáy thế này đây. haiz. MB thấy kêu thì khó mà chưa học đc gì. thuế thì vừa dài vừa lan man nên cũng k có sức mà ôn. chọn cái nào cho khả thi tí nhỉ hix.
T Bắc Ninh nè, magicflame90 chắc cũng bn lun hả?? Hi, đồng hương!!!

C nộp Thuế BN hay TCT?
Tớ nộp TCT mà đông quá cũng ko kham đc, lại còn điều kiện tối thiểu trên 5 tất cả các môn
Tớ ở Từ Sơn

Có ai MB Hưng Yên được gọi ko? Mình trượt thật sao? Có lẽ nào :(((( có ai đc gọi thì ới cho mình 1 cái để khỏi daiif cổ mỗi ngày nhé

C nộp Thuế BN hay TCT?
Tớ nộp TCT mà đông quá cũng ko kham đc, lại còn điều kiện tối thiểu trên 5 tất cả các môn
Tớ ở Từ Sơn

T nộp cục thuế Bắc Ninh. thấy giang hồ kêu đâu cũng kém năm chục là đầy một nghìn, trong khi lấy có 28. Thấy cũng hơi nản, nhưng vẫn mún thử đi 1 lần cho bít. H lại thêm em MB với Liên Việt kia, k bít chọn bên nào. B chắc là chọn MB lun ui đấy hả?
T Tiên Du, trên địa bàn giáp ranh cách Từ Sơn chưa đến 7 Km :)

T nộp cục thuế Bắc Ninh. thấy giang hồ kêu đâu cũng kém năm chục là đầy một nghìn, trong khi lấy có 28. Thấy cũng hơi nản, nhưng vẫn mún thử đi 1 lần cho bít. H lại thêm em MB với Liên Việt kia, k bít chọn bên nào. B chắc là chọn MB lun ui đấy hả?
T Tiên Du, trên địa bàn giáp ranh cách Từ Sơn chưa đến 7 Km :)

Hi. Cục Thuế Bắc Ninh là lên tận Thái Nguyên nhỉ
Thế là chỉ còn buổi tối nay để cân nhắc xem nên chọn bên nào
Liên Việt bạn thi 21 đúng ko
Nếu bỏ Thuế thì có 2 cơ hội, còn nếu bỏ MB thì chỉ thi đc Thuế, có 1 cơ hội thôi :-?

Hi. Cục Thuế Bắc Ninh là lên tận Thái Nguyên nhỉ
Thế là chỉ còn buổi tối nay để cân nhắc xem nên chọn bên nào
Liên Việt bạn thi 21 đúng ko
Nếu bỏ Thuế thì có 2 cơ hội, còn nếu bỏ MB thì chỉ thi đc Thuế, có 1 cơ hội thôi :-?

Thế mới nói. Haiz. Thôi thì đợi qua đêm nay, sáng mai tỉnh táo sn lại ui quyết vậy
Đúng là ó cắn áo rách mà. Lúc thì ngồi chơi dài răng chả ma nào thèm gọi, lúc thì lại dồn dập ập đến. k biết đường nào mà lần nữa cơ. haiz. MB thì phải học nhiều đấy b ạ, h bắt tay ngay may ra còn kịp. hwaiting!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,537
Thành viên mới nhất
satthepbienhoa
Back
Bên trên