MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

Vậy là mấy bạn ở trên nói đúng. Một số CN như Gia Lai, Đồng Nai chắc đăng tuyển nhầm

bác đừng mần e mừng hụt nha, gọi lên nhân sự vinh ngta cứ bảo những ng có kinh nghiệm cũng phải đi sơ tuyển làm e càng lo. hi vọng là như bác nói :D

- - - Updated - - -
Bác ơi, cứ từ từ, những người đi sơ tuyển lúc sáng hầu hết ko đc thi kia kìa, trong đó cố mềnh =;=; trong khi con bạn e ko đi lại có danh sách! mặc dù ko thi nhưng cũng thất vong! cái ni chắc hội sở duyệt hay do nộp chưa đến 6 tháng nhỉ!

bất ngờ wá, mình nộp đại (nằm ngoài CN tuyển) cũng đc gọi đi thi :D
đang khó khăn vật vã tra đường đi đây :-S

Có bạn nào thi MB Long An hem, ghi sáng thớ 7 mak 19/10 là sao, hok bik mai hay ngày môt thi nữa ^^

bác đừng mần e mừng hụt nha, gọi lên nhân sự vinh ngta cứ bảo những ng có kinh nghiệm cũng phải đi sơ tuyển làm e càng lo. hi vọng là như bác nói :D

- - - Updated - - -
Bác ơi, cứ từ từ, những người đi sơ tuyển lúc sáng hầu hết ko đc thi kia kìa, trong đó cố mềnh =;=; trong khi con bạn e ko đi lại có danh sách! mặc dù ko thi nhưng cũng thất vong! cái ni chắc hội sở duyệt hay do nộp chưa đến 6 tháng nhỉ!
chả biết đằng nào mà lần đồng chí ạ, tớ cũng về thi thuế này, chả được chữ nào nhưng vẫn thi, hichic.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,713
Thành viên mới nhất
thangvtb
Back
Bên trên