MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

Các bạn ơi, có ai biết MB đợt này thi theo hình thức gì vậy ko? Trắc nghiệm hay tự luận cả nhà nhỉ, Lo gúa.. :-ss

Hix, cũng vừa nhận được tn MB Bắc Ninh báo 20 đi thi viết. Đau lòng hơn nữa là bên Liên Việt cũng báo 21 thi viết ngoài Hà Nội. buồn hết cả người luôn. K hiểu các bác ngân hàng đang sử dụng chiến thuật gì mà rõ ràng biết thì trùng ngày với thuế, mà thuế thì đến cả nghìn hồ sơ chứ ít gì. Biết kiểu gì cũng có ng trùng mà vẫn đè nhau ra thi. haiz, bên tình bên nghĩa, bên nào nặng hơn bi h :((

MB thông báo thi viết ngày 20/10 này
Trùng lịch thi Thuế, cả 2 đều không ôn gì ~X(
Mà thi viết ở MB vị trí SME thì thi những gì vậy các bạn?

- - - Updated - - -

Hix, cũng vừa nhận được tn MB Bắc Ninh báo 20 đi thi viết. Đau lòng hơn nữa là bên Liên Việt cũng báo 21 thi viết ngoài Hà Nội. buồn hết cả người luôn. K hiểu các bác ngân hàng đang sử dụng chiến thuật gì mà rõ ràng biết thì trùng ngày với thuế, mà thuế thì đến cả nghìn hồ sơ chứ ít gì. Biết kiểu gì cũng có ng trùng mà vẫn đè nhau ra thi. haiz, bên tình bên nghĩa, bên nào nặng hơn bi h :((

Bạn cũng nộp MB Bắc Ninh à
Bạn ở đâu đấy?

Uhm, mình cũng băn khoăn trăn trở mãi đến hum hạn cuối mới quyết tâm vác hồ sơ đi nộp a MB. cuối cùng lịch thi trái khoáy thế này đây. haiz. MB thấy kêu thì khó mà chưa học đc gì. thuế thì vừa dài vừa lan man nên cũng k có sức mà ôn. chọn cái nào cho khả thi tí nhỉ hix.
T Bắc Ninh nè, magicflame90 chắc cũng bn lun hả?? Hi, đồng hương!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,538
Thành viên mới nhất
kokty1155
Back
Bên trên