MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

Có ai gửi mail rồi dc reply lại chưa? báo danh cái, sao gửi hoài ko có rep...

Có ai gửi mail rồi dc reply lại chưa? báo danh cái, sao gửi hoài ko có rep...

Đây là nội dung mail confirm
Tuy nhiên mình gửi từ ngày đầu tiên nên có thể dễ dàng
Các bạn gửi bây giờ thì có thể hòm mail của Ngân hàng đầy nên gửi không thành công ;)
Các bạn cố gắng gửi vài lần nữa coi

Chao Ban,
BP Tuyen dung da nhan duoc thong tin du tuyen cua Ban tai MB.
Chung toi se lien lac voi cac ung vien phu hop voi yeu cau tuyen dung khi co lich thi tuyen
Cam on Ban da quan tam.
Tran trong!

TUYEN DUNG NHAN SU| BP Tuyen dung Ngan hang TMCP Quan doi

Toa nha MB, So 3 Lieu Giai - Ba Dinh - Ha Noi - Viet Nam

DT: (+84) 4 6266 1088| Fax: (+84) 4 6266 1080

Lien he MB 247: 1900 545426 | (+84) 3767 4050, website: www.mbbank.com.vn

mình cũng nghĩ vậy. Nhưng đến nộp chị phòng nhân sự bảo nộp trực tiếp cần phải có mấy giấy tờ trên nữa (bản photo thôi) để xác minh. May mà lúc đó mình có chuẩn bị sẵn 1 bộ hồ sơ chuẩn rùi ko lại mất công đi lần nữa.

CHi nhanh trực tiếp tuyển dụng.Đôi khi có người của hội sở xuong theo dõi và tuyển tt nhé.Sau khi tuyển xong thì gửi Danh SÁch lên HSC để xin duyệt và cấp quyết đinh.OK.Thế mới có chuyện MB ở các tỉnh thành tiêu cức khá nhiều.

- - - Updated - - -

CHi nhanh trực tiếp tuyển dụng.Đôi khi có người của hội sở xuong theo dõi và tuyển tt nhé.Sau khi tuyển xong thì gửi Danh SÁch lên HSC để xin duyệt và cấp quyết đinh.OK.Thế mới có chuyện MB ở các tỉnh thành tiêu cức khá nhiều.

- - - Updated - - -

Thường thì NH nào cũng thế.Có lấy ĐHNN nhưng thường là danh tiếng cơ.
Bạn ơi, hội đồng tuyển dụng nhân sự ở chi nhánh sẽ bao gồm cả các anh chị ở Hội sở và chi nhánh cùng tham gia vào hội đồng phỏng vấn các ứng viên, về thi tuyển thì dù ở HO hay chi nhánh, các bạn thi cùng vị trí sẽ thi đề tương tự nhau.
Vì vậy dù tuyển dụng ở chi nhánh thì công tác tuyển dụng của MB cũng rất công bằng và minh bạch. Các bạn hãy nộp hồ sơ và tự tin vào khả năng của mình nha ^^ Mình rất mong các bạn sẽ là những thành viên mới của đại gia đình MB ^^
Good luck:)

Ở đâu thì hông biết chứ ở Gia lai thì dẹp thôi, gọi điện hỏi chị làm kế toán nội bộ ở gia lai, chi bảo tuyển full rùi em, hội sở nó đăng vậy thui chứ phòng nhân sự đâu nhận hồ sơ, thế là dự định nhờ chị nộp hồ sơ dẹp rùi

Sao mình gửi toàn nhận được vầy thôi "The recipient's mailbox is full and can't accept messages now. Please try resending this message later, or contact the recipient directly" :((. Chắc phải nộp trực tiếp quá! :(

Cuối cùng cũng có mail xác nhận sau khi ta liên tiếp gửi :p , có mail xác nhận nhưng dc gọi đi thi là 1 khoảng cách khá lớn..Good luck !!!

Trích dẫn Gửi bởi docavn02 Xem bài viết
CV. Khách hàng Doanh nghiệp
Mã vị trí:
SME

Mình được biết là vcij trí này tuyển có mỗi một người
Hix

Đây là ở Bắc Ninh

Sao mình gửi toàn nhận được vầy thôi "The recipient's mailbox is full and can't accept messages now. Please try resending this message later, or contact the recipient directly" :((. Chắc phải nộp trực tiếp quá! :(

Làm theo cách của bạn DarkLion24. Chúc bạn thành công.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back
Bên trên