MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

Các bạn ơi cho mình hỏikhi nộp hồ sơ qua mail, chỗ tiêu đề mình ghi: gửi hồ sơ dự tuyển: Mã khu vực-Mã vị trí-Họ tên phải không vậy?
Hay mình chỉ ghi:Mã khu vực-Mã vị trí-Họ tên thôi?

tình hình là sau nhiều lần gửi ko đc reply cũng ko báo full box. Hnay tớ đã có mail reply rùi nhé! Chờ thôi

híc, mình cũng ko biết có may mắn để qua dc vòng hồ sơ ko, gửi thì lúc nào cũng nhận dc reply nhưng toàn ko wa dc vòng hồ sơ:((, hy vọng lần này may mắn

Bạn gửi qua mail nếu nhận đc mail trả lời từ hệ thống Mb là đã nhận đc mail của b là ok. Mình cũng p gửi lại vị full box mà

Mình cũng khoái MB ghê lắm, mai mốt phấn đấu vào đây thì tốt quá :p

hình như hôm nay MB đã gở bỏ thông báo tuyển dụng đợt 2 hay sao rồi đó, hôm qua vào thấy con, nhưng nãy h vào không được đó ?

xin admin đính chính lại thông tin tuyển dụng MB đợt 2 cái, MB có tuyển hay không tuyển ? Thanks

Sao vậy nhỉ ? Tớ vừa vào trang chủ MB thì lại không thấy thông tin tuyển dụng nữa ? t đã nạp online rồi , nhận đc rep báo ok rồi ? bạn Cocghe check lại thông tin cho ae biết cái nhé ! Thanks :)

MB nhận đủ hồ sơ rồi nên ko nhận hso nữa mạc dù còn hạn nộp bạn ạ, bạn mình đã từng đi nộp trực tiếp o đấy, đến nơi họ cũng bảo full rồi ko nhận hso nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,921
Thành viên mới nhất
Nbmk18589
Back
Bên trên