MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

Hôm nay đi nộp ở chi nhánh Hải Phòng, mình hóng chị nhân sự đang buôn điện thoại với ai đó (đoán là giám đốc) thấy chị bảo là thi đề tập trung tại chi nhánh, còn phỏng vấn thì ng của hội sở bạn ạ! Bao giờ đỗ, thì ng của các chi nhánh, phòng giao dịch sẽ lựa chọn mình, ko thì Hội sở sẽ phân.
P/s: ai nộp hồ sơ trực tiếp, nhớ mang cả bằng TN, bảng điểm, các chứng chỉ photo ko cần công chứng đi nhé!
ở HP có 2 Chi nhánh, nộp ở đâu cũng đc hả bạn, nhà t thì gần Chi nhánh Bắc Hải hơn,hihi

ko bạn ạ, nộp ở chi nhánh Hải Phòng thôi, CN Hải Phòng tuyển hộ cả Bắc Hải nữa! Mình hóng hớt dc thế :)

Nộp qua mail rồi có cần tới tận nơi nộp trực tiếp cho chắc nữa không mọi người??

Chắc nộp qua mail thôi,làm biếng lên Biên Hòa nộp trực tiếp quá... hôm qua tới giờ nộp hơn 10 lần rồi mà ko thấy mail reply lại gì cả...có ai biết MB biên hòa tuyển bao nhiêu chỉ tiêu ko?

bạn ơi sao m không nộp được qua mail. Nộp qua mail toàn có mail gửi về nói không thể gửi được. Bạn gửi thế nào đó. giúp mình với. cảm ơn bạn

Thì mình gửi như bình thường thôi bạn ơi, đặt tên file theo y/c, copy địa chỉ mail rồi gửi, mình gửi qua gmail,chắc do nhiều người cùng gửi quá nên tạm thời chưa nhận được đó, cố gắng thử lại nhé, nếu không được chắc phải nộp trực tiếp thôi bạn ơi!

Bạn này cũng giống như mình, gửi đi gửi lại ko báo full box nữa nhưng cũng chẳng reply j cả, chán nhở!
có rep lại nữa hả bạn, hôm nay mình gửi thì nó ko báo full box, nhưng cũng ko thấy rep lại gì cả, ko biết có nên gửi lại ko nhỉ?

cả chiều gửi đi gửi lại thì mail trả lời là The recipient's mailbox is full and can't accept messages now. Please try resending this message later, or contact the recipient directly.Nản quá
.

Hôm nay đi nộp ở chi nhánh Hải Phòng, mình hóng chị nhân sự đang buôn điện thoại với ai đó (đoán là giám đốc) thấy chị bảo là thi đề tập trung tại chi nhánh, còn phỏng vấn thì ng của hội sở bạn ạ! Bao giờ đỗ, thì ng của các chi nhánh, phòng giao dịch sẽ lựa chọn mình, ko thì Hội sở sẽ phân.
P/s: ai nộp hồ sơ trực tiếp, nhớ mang cả bằng TN, bảng điểm, các chứng chỉ photo ko cần công chứng đi nhé!
bạn ơi...sao thông báo nộp hồ sơ trực tiếp thì chỉ cần cái file excel
còn khi mình pass, đi phỏng vấn mới đem đầy đủ bản cứng mà bạn???????

Đúng rồi bạn ah, nộp qua mail chỉ cần bản CV excel. Nếu không thì bạn đến chi nhánh nộp cũng được nhưng cần nhiều cái hơn.
bạn ơi...sao thông báo nộp hồ sơ trực tiếp thì chỉ cần cái file excel
còn khi mình pass, đi phỏng vấn mới đem đầy đủ bản cứng mà bạn???????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên