MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

hix, phải đến Chi nhánh Đồng Nai nộp sao?..dang trên SG mà phải chạy xuống Đồng Nai nộp, oải quá

Tại sao đối với Nữ đa phần yêu cầu Kinh nghiệm thôi vậy? why why? :((

Lại 1 đơn vị ko có tuyển dụng tại HN :)) Dù sao thì MB cũng là một cơ hội tốt hiện nay, chúc các bạn may mắn ;)

nghe mấy ban của a mình làm trong MB nói thì Sài Gòn vs HN sẽ có đợt tuyen vào tháng 11 sao đấy các bác ah.
Mình cũng có thông tin nội bộ là vậy. Tuy nhiên mình cũng xin bật mí thêm là hiện tại MB cũng đang ráo riết tuyển QHKH cho khu vực HN đấy. Thằng bạn mình có ông anh làm Giám đốc chi nhánh tiết lộ, mỗi tội đây là tuyển nội bộ, có người quen mới nộp hồ sơ đc. Chả biết đợi tới tháng 11 có còn suất cho mình k nữa:|

Đối với nữ đòi hỏi kinh nghiệm là đúng ùi bạn, vì những vị trí chuyên viên khách hàng ko thích hợp cho nữ, làm tín dụng bao giờ nam vẫn là lựa chọn tối ưu mà.
Bạn nộp vị trí GDV kìa, k đòi kinh nghiệm
p/s: ưu tiên biết sử dụng T24 là ưu tiên những người đã và đang làm tại 1 số ngân hàng như: ABbank, Techcom, Sacombank,... vì đều sử dụng hệ thống Globus này.
Ah mọi người cố gắng apply nhé, chế độ đãi ngộ của ngân hàng này và abbank rất tốt, làm k cực như những ngân hàng khác.
Goodluck nha mọi người!!!

cho mình hỏi cái, mình nộp HS trực tiếp thì chỉ cần nộp thông tin ứng viên cua NH thôi hÀ, hay phải nộp đầy đủ hết? thanks bạn nhìu.

Nếu bạn nộp trực tiếp tại NH thì sẽ đầy đủ giấy tờ như người ta đã yêu cầu, còn khi gửi onl qua mail thì b mới chỉ cần bản thông tin cá nhân theo mẫu thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên