MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

8h27 sáng thứ 3, 25/09/2012 đánh dấu sự kiện mình mang lại nỗi buồn cho không ít bạn đấy nhỉ?;))

Bạn nào đủ điều kiện & kết MB thì cứ apply thôi, thử cơ duyên & ít nữa tuyển dụng được ưu tiên, lại về HN sớm cũng nên:D
cho mình hỏi là nếu nộp hs trực tiếp thì chỉ cần nộp 1 bản thông tin ứng viên của NH thôi phải ko? hay có nộp thêm gì nữa ko bạn?

Sao mà phân biệt quá, nữ thì yêu cầu kinh nghiệm, nam thì không, bình đẳng giới là như vậy đó sao???????

thấy MB tuyển dụng, mừng trong bụng, háo hức vô đọc, đọc xong mà rầu. nữ, lùn, mới ra trường thì cơ hội ở đâu đây? hix

Vào hẳn trang tuyển dụng MB mà xem http://www.mbbank.com.vn/vi/nghe-nghiep/tuyen-dung.html, đang có 3 tin tuyển dụng khác nhau cho nhiều vị trí. MB đợt 2 tuyển ở các tỉnh, thuận lợi cho các bạn về quê, giãn bớt lao động ở HN, các bạn còn kêu ca gì nữa vậy. @.@
Chú ý thái độ bạn nhé, những bạn mới ra trường vẫn còn đang quen với cs nhộn nhịp nơi thủ đô thì việc về quê sẽ khiến họ có cảm giác kém vui. Vì vậy nguyện vọng ở lại HN là k có j sai cả.
Mình đã theo dõi "đặc biệt" bạn ở tất cả những bài viết trên UB và thấy bạn rất hay đưa ra những lời nói có thái độ tiêu cực vs những thành viên và các bài viết trên diễn đàn. Bạn chú ý thay đổi thái độ nhé!

Chú ý thái độ bạn nhé, những bạn mới ra trường vẫn còn đang quen với cs nhộn nhịp nơi thủ đô thì việc về quê sẽ khiến họ có cảm giác kém vui. Vì vậy nguyện vọng ở lại HN là k có j sai cả.
Mình đã theo dõi "đặc biệt" bạn ở tất cả những bài viết trên UB và thấy bạn rất hay đưa ra những lời nói có thái độ tiêu cực vs những thành viên và các bài viết trên diễn đàn. Bạn chú ý thay đổi thái độ nhé!

cho mình hỏi cái, mình nộp HS trực tiếp thì chỉ cần nộp thông tin ứng viên cua NH thôi hÀ, hay phải nộp đầy đủ hết? thanks bạn nhìu.

nghe mấy ban của a mình làm trong MB nói thì Sài Gòn vs HN sẽ có đợt tuyen vào tháng 11 sao đấy các bác ah.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên