MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tớ nộp rùi nhưng mà chỉ nộp buổi tối đc thôi. Liệu có được ko nhỉ? Ban ngày đi làm ko vào mạng đc í :( gửi mấy lần, ko thấy báo dđầy, cũng ko thấy có rep lại. Là xao? Là xao?

Tớ nộp rùi nhưng mà chỉ nộp buổi tối đc thôi. Liệu có được ko nhỉ? Ban ngày đi làm ko vào mạng đc í :( gửi mấy lần, ko thấy báo dđầy, cũng ko thấy có rep lại. Là xao? Là xao?

Nộp qua mail ko nên nộp qua h hành chính mà bạn. Bạn cố nộp ban ngày tầm 9h đến 4h chiều ấy

- - - Updated - - -

HTRO HP nè
Bạn nào hải phòng lập team chia sẻ :))

Eo, tưởng các bạn thích SME với cá nhân hết chứ. Hỗ trợ ko có lương kinh doanh mà... Chưa gì đã gặp đối thủ. Ko biết có chia sẻ đc ko nữa? daidv có phải tên bạn là điền đại vĩ ko???:^ob-(

Bạn nộp lâu chưa, mình cũng đang định ra hp nộp nhưng sau khi spam tầm chục email thì nhận đc phản rồi nên ko đi nữa, nhưng lần này ảo thế ! bạn nộp vị trí gì thế ? inbox cũng đc nhé, hehe
Tớ nộp chắc đc khoảng 1 tuần rùi, yên tâm MB ko bỏ sót hồ sơ đâu, quyết định chỉ vòng pvấn thôi. T nộp vị trí hỗ trợ TD. Hi

Ui, hình như đăng kí vị trí này nhiều nhỉ, tớ muốn đk GDV nhưng đo chiều cao ghê lắm mà mình ko đủ :(( nên bon chen sang hỗ trợ, mà nghe nói 3 CVQHKH mới tuyển 1 hỗ trợ thôi.

Eo, tưởng các bạn thích SME với cá nhân hết chứ. Hỗ trợ ko có lương kinh doanh mà... Chưa gì đã gặp đối thủ. Ko biết có chia sẻ đc ko nữa? daidv có phải tên bạn là điền đại vĩ ko???:^ob-([/QUOTE]

thật sự thấy rất thiện cảm với MB. Mặc dù mình cũng nộp hồ sơ mấy lần nhưng chả qua vòng hồ sơ bao giờ :).
Lần này hí hửng vào xem, cơ mà ko tuyển HN. Buồn ghê gớm luôn ý.
Thật sự bên MB, cái cách nta nhận hồ sơ, rồi thông báo ngày xem kết quả. Khiến ứng viên thấy thoải mái, ko phải nơm nớp lo sợ, hoặc là ko biết là mình trượt hay đã đỗ.
Công tác sơ tuyển hồ sơ tập trung trong 1 số ngày nhất định. kết quả công khai.
Kết cái cách làm việc của MB lắm

Back
Bên trên