MB [HOT] MB tuyển dụng toàn hệ thống đợt 2/2012 [05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
sao không tải được File excel Thông tin ứng viên thế các bạn??? giúp mình với :(

Bạn nào nộp ở Hải Phòng thì xem lại thông tin đi nhé ! Nếu xem trên trang chủ của Mb thì sẽ ko có thông tin, còn nếu xem trang tuyendung.mbbank.com.vn thì là hết hạn từ ngày 25/9 mặc dù 25/9 là ngày bắt đầu đăng tin. LOL!!!!!!!!!

Tớ đi nộp trực tiếp ở Hải Phòng mà, có thấy chị nhận hồ sơ nói là hết hạn đâu. Còn bảo tớ, em thông tin nhanh nhỉ, là người đầu tiên nữa mà!

Bạn nào nộp ở Hải Phòng thì xem lại thông tin đi nhé ! Nếu xem trên trang chủ của Mb thì sẽ ko có thông tin, còn nếu xem trang tuyendung.mbbank.com.vn thì là hết hạn từ ngày 25/9 mặc dù 25/9 là ngày bắt đầu đăng tin. LOL!!!!!!!!!

Tớ đi nộp trực tiếp ở Hải Phòng mà, có thấy chị nhận hồ sơ nói là hết hạn đâu. Còn bảo tớ, em thông tin nhanh nhỉ, là người đầu tiên nữa mà!

Bạn nộp lâu chưa, mình cũng đang định ra hp nộp nhưng sau khi spam tầm chục email thì nhận đc phản rồi nên ko đi nữa, nhưng lần này ảo thế ! bạn nộp vị trí gì thế ? inbox cũng đc nhé, hehe

Back
Bên trên