Mình kinh nghiệm 1 năm nhưng ko có trong danh sách sơ tuyển. Lần đầu tiên trong đời trợt sơ tuyển vậy ta????
Đây là phỏng vấn sơ tuyển, theo mình suy đoán là dành cho sinh viên mới ra trường hoặc những người chưa có kinh nghiệm tín dụng. CÒn ai có kinh nghiệm làm tín dụng chắc sẽ được vào vòng phỏng vấn cuối luôn. Bạn để ý mọi đợt tuyển dụng MB thì các ứng viên có 1 năm kinh nghiệm trở lên làm QHKH đều ưu tiên vào vòng pv cuối mà.

Có danh sách đầy đủ các chi nhánh rồi các bạn ơi, mình có 01năm kinh nghiệm, và có tên trong danh sách sơ tuyển nhé. Mọi ng xem lại nha

Cho mình hỏi tin nhắn sms chỉ yêu cầu bản thông tin ứng viên, bằng tn, bảng diểm, còn trên web yêu cầu khác thì như nào dây

Đây là phỏng vấn sơ tuyển, theo mình suy đoán là dành cho sinh viên mới ra trường hoặc những người chưa có kinh nghiệm tín dụng. CÒn ai có kinh nghiệm làm tín dụng chắc sẽ được vào vòng phỏng vấn cuối luôn. Bạn để ý mọi đợt tuyển dụng MB thì các ứng viên có 1 năm kinh nghiệm trở lên làm QHKH đều ưu tiên vào vòng pv cuối mà.
tại nó có cái mục ai mà có kinh nghiệm rồi là để cmnd đó, nên mình nghĩ tất cả ở trong này hết

Nản vãi, thi gần hết các ngân hàng ở tphcm này rồi mà giờ lại gặp cái ngân hàng còn pv sơ tuyển trước khi thi test nữa chứ, đợt trước nộp bên thằng navibank nó cũng có trò này, ở nhà khỏi đi luôn. Không biết có nên đi mb không nữa, chạy đi về 2 tiếng để người ta ngó 1 cái rồi về :(

Trong danh sách ghi rõ là những người có kinh nghiệm thì sẽ ghi bằng số cmnd, nghĩa là ai cũng sơ tuyển cả nhé

Các a/c ơi, em sinh viên năm cuối, cuối tháng này sẽ lấy bằng nhưng mà MB nhắn là phải mang bảng điểm và bằng tốt nghiệp thì làm sao ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên