ai nộp hồ sơ chuyên viên quan hệ khách hàng cho mình hỏi chút. Mình thấy tên file và tiêu đề mail ghi mà mã địa điểm - mã vị trí - họ tên. mã vị trí của qhkh là RM. nhưng trong hướng dẫn của CV QHKH lại ghi là HN - RM01 - Tran Van A. cho mình hỏi 01 là gì vậy ?????????? Tks all!

Họ lấy ví dụ thôi mà

Có 1 thắc mắc là vị trí QHKH trong web của MB ghi mã địa điểm là mã theo từng chi nhánh, nhưng có những khu vực như HN hay HCM có nhiều chi nhánh thì ghi theo kiểu nào hay cứ ghi theo khu vực chỉ là " HN " hoặc " HCM " hay phân biệt từng chi nhánh nữa
Đợt trc mình coi các chi nhánh ở HN đều có mã riêng: ví dụ như chi nhánh Đông Anh là DAN...
Lần này ko thấy phân biệt hẳn ra.
Vậy ghi thế nào ???

Các anh chị ơi, em sắp ra trường rồi nhưng chiều cao có 1m54 thôi ak, không biết có nộp được không, họ yêu cầu nữ từ 1m58 trở lên. Không biết sau này họ có đo lại chiều cao không ak?

ôi, lại teller Quảng tờ rị, mới ngày nào tớ rớt pv GDV bữa tháng 11 đó mà giờ nhanh quá nà ;)

Các anh chị ơi, em sắp ra trường rồi nhưng chiều cao có 1m54 thôi ak, không biết có nộp được không, họ yêu cầu nữ từ 1m58 trở lên. Không biết sau này họ có đo lại chiều cao không ak?
Như mình thi qhkh không thấy đo chiều cao, nhưng các bạn thi gdv thì dưới chuẩn out ngay.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên