Mình chuẩn bị thi Ielts, có nên ghi điểm Ielts vào trước ko mọi người, điểm dự định hoặc thấp hơn chút xíu?

Chả giấu gì bạn, đây là cái hồ sơ xin việc đầu tiên trong đời mình. Mình chưa kịp khủng bố nó mà nó đã khủng bố tinh thần mình, thôi tìm cái NH tiếp theo, nộp tiếp đi vậy.:cool:

Bạn ko phải lo.
Mình 20 cái hồ sơ đầu tiên ko bao giờ có hồi âm nhé.
Viết nhiều + tìm hiểu cách viết rồi mãi mãi mới đc hồi âm.
Nhưng cũng random lắm, nhiều yếu tố, có khi lúc đọc hồ sơ mình, người lọc hồ sơ ko vui thì mình cũng tạch thôi.
Nhưng nhiều bạn nộp hồ sơ lần đầu đc chọn luôn, thâm chí còn trúng tuyển luôn lần đầu :D
Nên cứ thoải mái thôi :D

Chả giấu gì bạn, đây là cái hồ sơ xin việc đầu tiên trong đời mình. Mình chưa kịp khủng bố nó mà nó đã khủng bố tinh thần mình, thôi tìm cái NH tiếp theo, nộp tiếp đi vậy.:cool:
t cũng k hơn gì. híc, nên k có kinh nghiệm. Thôi thì tới đâu hay tới đó. Nhiều khi cũng cần cái "duyên". :rolleyes:
Bạn có nộp vô BIDV đợt này k?

Mình chuẩn bị thi Ielts, có nên ghi điểm Ielts vào trước ko mọi người, điểm dự định hoặc thấp hơn chút xíu?
theo t thì k nên, khi NH đòi xác nhận bằng (nếu vô vòng PV), mà trên chứng chỉ có ngày thi sau ngày nộp đơn thì dễ tạch lắm. Chưa kể điểm k chính xác với điểm đăng ký.
Khi đi xin việc yếu tố trung thực được đặt lên hàng đầu đấy bạn ạ.

Các bác cho iem hỏi , e đã gửi mail nhưng ghi mã vị trí là RM và nhận đc phản hồi , bây h lại update mã SME thì có cần phải gửi lại k ? Tks !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên