MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG đợt 1/2017 trên toàn hệ thống [22.12.2016]

hôm trước mình ko có đi thi, sáng hôm nay nhận được tin nhắn gọi đi thi bổ sung vào ngày 13/02 này ở ĐH SƯ PHẠM. có ai không đi thi mà cũng nhận được tin nhắn đi thi lại không? mình thi bên chuyên viên SME.

m nè, m đki gdv bên ns xếp vào khcn nên ko đi. mới nhận đc tn thi bổ sung, chả biết bổ sung vào vii trí gdv hay cvqhcn nữa

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Các bạn thi MB thấy đề thế nào? Gồm những mảng kiến thức nào nhỉ? Mình nộp CIB nhưng đúng lúc có tin nhắn báo đi test thì VCB báo đỗ. Vẫn tò mò xem đề và cách thức pv ở MB thế nào

Sent from my HTC One using U&Bank Mobile app

Các bạn thi MB thấy đề thế nào? Gồm những mảng kiến thức nào nhỉ? Mình nộp CIB nhưng đúng lúc có tin nhắn báo đi test thì VCB báo đỗ. Vẫn tò mò xem đề và cách thức pv ở MB thế nào

Sent from my HTC One using U&Bank Mobile app

Đề 45 câu làm 60p đó bạn. Gồm 5,6c anh văn. Ứng xử tình huống, toán IQ ,và 5,6 câu nghiệp vụ. Thi trên máy chủ của MB
Đề bên vcb mình nghe nói có 2 phần riêng biệt là AV và nghiệp vụ phải ko bạn. Bạn có tài liệu ôn thi cho mình xin nha. Cảm ơn bạn

Sent from my iPad using U&Bank Mobile app

Mình thấy PV chuyên viên CIB 09/01 đã có kết quả thì phải? Hôm đó mình không đi phỏng vấn và hôm 03/02 đã có Thank you Letter!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên