Đã ai nhận được offer XLHS chưa??? từ hôm qua ns báo đã gửi email offer cho mình, đã nt đính chính lại địa chỉ email, đã gọi điện nhưng vẫn chưa nhận được email offer, hxhx, m đang không biết làm thế nào nữa để còn biết đường xử lý cv cũ :(

Buồn quá, hôm nay đi khám skhoe để nộp hồ sơ vào MB biết mình bị Viêm gan B Ko biết MB có tiếp nhận ko, mọi người có ai biết thông tin ko ạ??
Mình xin nghỉ chỗ làm cũ rồi.

T cũg ở hà nội, b mảng cá nhân à?
Khj nào qua mb làm thế b?
tớ định cuối t6. Nhưng hiện tại email offer chưa nhận đc, chưa biết thông tin cụ thể lương, chế độ, thời gian ký thư mời, hồ sơ cần gì ... bạn nhận được email.của ns chưa

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ định cuối t6. Nhưng hiện tại email offer chưa nhận đc, chưa biết thông tin cụ thể lương, chế độ, thời gian ký thư mời, hồ sơ cần gì ... bạn nhận được email.của ns chưa
Ơ, nếu c đỗ thì phải có email để c xác nhận nà. Bảo họ gui đi,. Họ gui cho c về chế độ, hồ sơ cần thiêzt, ...t nhận đc 20 ngày r b ạ. Xác nhận r. T đag cố gắng 5/6 sag làm nà.

Ơ, nếu c đỗ thì phải có email để c xác nhận nà. Bảo họ gui đi,. Họ gui cho c về chế độ, hồ sơ cần thiêzt, ...t nhận đc 20 ngày r b ạ. Xác nhận r. T đag cố gắng 5/6 sag làm nà.
T nt cho họ 3 địa email mà chả email nào nhận được offer :( k biết ts. Gọi điện thì chưa kịp hỏi gì đã dập máy, k biết sao nữa hxhxx.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,682
Thành viên mới nhất
vientrehoamanwe
Back
Bên trên