tớ nộp ở KHTH mà h vẫn chưa thấy gi? nản quá có bác nào biết thông tin j chia sẻ cho mn biết với

Tình hình là đi lót dép hóng 1 vòng thì thấy rất nhiều bộ phận trên HO chưa phỏng vấn đâu nên các bạn đừng sốt ruột. Nhiều bộ phận ko có sms mà gọi điện liên lạc với các ứng viên, nên các bạn cần để ý các số máy bàn gọi tới nhé (mà hay gọi giờ hiểm).
Sáng nay thì thấy có bên Nguồn vốn phỏng vấn rồi. Bên Quản lý mạng lưới thì mới chốt danh sách pv. Khả năng tuần này có nhiều bộ phận sẽ phỏng vấn nữa.
:( Chả quen nhiêu MBer đâm chỉ lót dép được thế. Chúc các bạn may mắn!

Noted thêm: Bên PTSP khối CIB cũng chưa phỏng vấn nhé :)). Các bộ phận khác mình ko có ng quen nên ko hỏi dc. Hic

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là đi lót dép hóng 1 vòng thì thấy rất nhiều bộ phận trên HO chưa phỏng vấn đâu nên các bạn đừng sốt ruột. Nhiều bộ phận ko có sms mà gọi điện liên lạc với các ứng viên, nên các bạn cần để ý các số máy bàn gọi tới nhé (mà hay gọi giờ hiểm).
Sáng nay thì thấy có bên Nguồn vốn phỏng vấn rồi. Bên Quản lý mạng lưới thì mới chốt danh sách pv. Khả năng tuần này có nhiều bộ phận sẽ phỏng vấn nữa.
:( Chả quen nhiêu MBer đâm chỉ lót dép được thế. Chúc các bạn may mắn!

Noted thêm: Bên PTSP khối CIB cũng chưa phỏng vấn nhé :)). Các bộ phận khác mình ko có ng quen nên ko hỏi dc. Hic
hí hí b có quen bên trung tâm đào tạo hơm ;;);;) m cứ thấp thỏm mãi ý huhu :( 10 ngày mà rõ lâu :((((

@_Linh_Linh_ hic, m ko quen ai bên đó cả :(.
@Van Anh_25291 hic, c hỏi 1 vòng những chả ai quen bên KHTH em ơi :(. Nhưng có nhiều bộ phận trong tuần này sẽ gọi phỏng vấn đấy em à. Nhiều khi chiều hôm trước gọi sáng hôm sau đi phỏng vấn luôn đó.
Đợt này MB tuyển nhiều nên HR cũng overloaded. Nên kết quả có hơi chậm, mình chịu khó kiên nhẫn 1 tí vậy!

QLML lẽ ra hôm qua pv nhưng dời lịch sang chiều hôm nay 14/4. Chiều thứ 7 gọi lúc 16h05.

Mình nộp ksnb mà ko thấy gì. Các bạn cho mình hỏi có phải thi ko, hay chỉ phỏng vấn thôi vậy?
Thấy các bạn nói đi pv rồi mà m chưa thấy động tĩnh gọi đi test nữa.

hiuhiu đành chờ vậy :3 nhưng nếu tạch ko biết họ có báo ko nhờ :( có đợt bạn m thi tạch cũng chả thấy báo gì, quá lâu r ko thấy gì thì biết là tạch thôi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên