[HOT] MB tuyển dụng tập trung các vị trí tại Hội sở chính Đợt 2/2014 [30.09.2014]

mình cũng pv vi trí cv hỗ trợ nghiệp vụ hồi đầu tháng 11 , chị nhân sự báo là 2 tuần có kq , mà thấy tình hình chưa có gì hết , các anh chị em có ai biết về mức lương lậu của vị trí này hok ?ti zô cho mình biết tí ...
B pv ngày mùng 3 đúng ko? Chưa có kq đâu

Mình phỏng vấn hôm 22/10 vào vị trí phát triển Giải pháp Doanh Nghiệp thuộc Khối CNTT, và mình đã có thông báo trúng tuyển mấy hôm trước. Kể từ hôm phỏng vấn đến hôm nhận thông báo trúng tuyển cũng phải hơn 1 tháng. Có điều theo mình thấy thì có vẻ ứng viên trúng tuyển vào bộ phận nào thì sẽ do người trong bộ phận đó gọi điện cũng như viết email thông báo. Thế nên các vị trí khác nhau sẽ có kết quả không phải là cùng 1 thời điểm, đến h có lẽ nhiều vị trí phỏng vấn vào tháng 10 cũng chưa có kết quả đâu.

Mình phỏng vấn hôm 22/10 vào vị trí phát triển Giải pháp Doanh Nghiệp thuộc Khối CNTT, và mình đã có thông báo trúng tuyển mấy hôm trước. Kể từ hôm phỏng vấn đến hôm nhận thông báo trúng tuyển cũng phải hơn 1 tháng. Có điều theo mình thấy thì có vẻ ứng viên trúng tuyển vào bộ phận nào thì sẽ do người trong bộ phận đó gọi điện cũng như viết email thông báo. Thế nên các vị trí khác nhau sẽ có kết quả không phải là cùng 1 thời điểm, đến h có lẽ nhiều vị trí phỏng vấn vào tháng 10 cũng chưa có kết quả đâu.
Nói gì thì nói chứ chúc mừng đại cái đã :)

Trong diễn đàn hình như có nv.dinh cũng thi vị trí này. Rip nv.dinh :(

Ở hội sở vị trí hỗ trợ đã gọi bổ sung 30 người từ chi nhánh lên rùi,còn ở chi nhánh cũng đã gọi người đi làm từ đầu tuần nay rùi mọi người ơi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,601
Thành viên mới nhất
clintonkanemerc
Back
Bên trên