[HOT] MB tuyển dụng tập trung các vị trí tại Hội sở chính Đợt 2/2014 [30.09.2014]

Có bạn nào nhận được điện thoại chưa vậy, hay là không đậu nên nó không gọi điện thoại ta

Ai đã được gọi trúng tuyển thì vui lòng hô lên cho mn biết đỡ sốt ruột nhé!

Mình nộp hồ sơ vào hội sở chính MB. Mình đã được gọi đi phỏng vấn vào ngày 16/10 và thi viết vào ngày thứ sáu tuần trước là 7/11 rồi. Giờ ngồi chờ kết quá, mà cũng thấy sốt ruột quá.

Mình nộp hồ sơ vào hội sở chính MB. Mình đã được gọi đi phỏng vấn vào ngày 16/10 và thi viết vào ngày thứ sáu tuần trước là 7/11 rồi. Giờ ngồi chờ kết quá, mà cũng thấy sốt ruột quá.
Ủa bạn pv trước rồi mới thi viết àh? bạn tuyển vào vị trí gì vậy bạn?

m cũng giống Hysochi : M pvan hôm 22/10 và thi viết vào hôm thứ 6 tuần trước - 7/11 . Đề trắc nghiệm IQ, Tiếng anh, ... m làm ngon. kết quả chắc k tệ.
Và mình có hỏi thêm mấy bạn MB hỏi bao giờ thì có kết quả. Mấy bạn đó bảo khoảng thứ 3 tuần sau. Mà giờ vẫn chưa thấy tăm hơi gì :( Cảm thấy hụt hẫng .

Có một điều các bạn có thấy là HO MB thường hay gọi tầm sau 17h00 không àh, hôm gọi mình là gần 19h00 nên cứ chờ đến 19h00 hằng ngày thôi

Có một điều các bạn có thấy là HO MB thường hay gọi tầm sau 17h00 không àh, hôm gọi mình là gần 19h00 nên cứ chờ đến 19h00 hằng ngày thôi
Chuẩn lun. hôm báo đi thi test mà theo như thông tin cuộc gọi điện là cần làm 1 bài Test theo đúng thủ tục quy trình của MB. vào lúc hơn 19h :)
Chờ đợi, đợi chờ.

Vậy là PV xong thì còn phải đi thi viết t6 tuần trước nữa hả mấy bạn. Đc gọi đi PV nhưng ko đc gọi thi viết t6, Tạch rồi o_O

QUOTE="nvdinh, post: 707355, member: 264006"]m cũng giống Hysochi : M pvan hôm 22/10 và thi viết vào hôm thứ 6 tuần trước - 7/11 . Đề trắc nghiệm IQ, Tiếng anh, ... m làm ngon. kết quả chắc k tệ.
Và mình có hỏi thêm mấy bạn MB hỏi bao giờ thì có kết quả. Mấy bạn đó bảo khoảng thứ 3 tuần sau. Mà giờ vẫn chưa thấy tăm hơi gì :( Cảm thấy hụt hẫng .[/QUOTE]
Ban thi vi tri j vay? Ban co bn nam kinh nghiem rui? Vay la vong 2 thi viet a? Nhung nguoi ko dc goi thi viet co le co nguy co tach :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên