Hôm nay mình vừa hỏi thì sang tuần sau nữa mới có danh sách phỏng vấn. Ai có kinh nghiệm nhiều sẽ được ưu tiến alo trực tiếp gọi đi pv trước. Có bạn nào có kết quả loa lên cho anh em biết nhé.
Làm bank bao lâu mà thấy hồi hộp thế

Hôm nay mình vừa hỏi thì sang tuần sau nữa mới có danh sách phỏng vấn. Ai có kinh nghiệm nhiều sẽ được ưu tiến alo trực tiếp gọi đi pv trước. Có bạn nào có kết quả loa lên cho anh em biết nhé.
Làm bank bao lâu mà thấy hồi hộp thế
Ôi bạn ơi, thế là lần này không thi viết mà pv trực tiếp luôn hả akak mấy hum rùi toàn ngồi ôn thi viết @@ chưa thi MB bao h

Các bạn cho mình hỏi ngu tí, thực sự hơi ngu hic đó là mình quên ko up ảnh cái mẹt mình vào file tuyển dụng thì có sao không nhỉ?

K phải là ko thi viết mà là ngừoi ta sẽ gọi phỏng vấn trc ứng viên có kinh nghiệm. Mà kể cả ở ngòai ghi rõ là ai có kinh nghiệm 1 năm trở lên đều ko phải thi viết mà

Các bạn cho mình hỏi ngu tí, thực sự hơi ngu hic đó là mình quên ko up ảnh cái mẹt mình vào file tuyển dụng thì có sao không nhỉ?
cái này thì mình trả lời sao đc, phải do người tiếp nhận hồ sơ chứ. Nhưng trên đó người ta ghi rõ 1 câu, sẽ ko chấp nhận những hồ sơ ghi sai, thiếu hay chinh sửa form :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên