MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

T thi thẩm định, TB. C cũng đc gọi pvan lần 2 nhỉ? Họ hỏi những gì thế?

Thế này thì ko biết đến bao giờ mới có kết quả. Lịch tập trung thì dời lại 5/12 mà ko có thông báo cho ứng viên. Có 1 sự thất vọng nhẹ với MB
PV lần 2 tớ thấy họ chỉ xem định hướng tương lai thế nào, có định gắn bó với quê hương, với mb ko. Nếu vị trí của cậu còn cạnh tranh thì cũng nên tìm ra 1 vài điểm lợi thế của mình ở quê mà khác biệt với mọi người. Chúc c may mắn :)

Thế này thì ko biết đến bao giờ mới có kết quả. Lịch tập trung thì dời lại 5/12 mà ko có thông báo cho ứng viên. Có 1 sự thất vọng nhẹ với MB
PV lần 2 tớ thấy họ chỉ xem định hướng tương lai thế nào, có định gắn bó với quê hương, với mb ko. Nếu vị trí của cậu còn cạnh tranh thì cũng nên tìm ra 1 vài điểm lợi thế của mình ở quê mà khác biệt với mọi người. Chúc c may mắn :)

Cảm ơn c nhé. Lúc họ gọi đang ở TB lên HN, chẳng nghe rõ họ nói mấy giờ. Mà cũng lạ, sao bảo có kết quả rồi mà nhỉ? :s

Hnay t hỏi thì họ bảo 10,15 ngày nữa ms có kqua. bonus cho 1 câu, chờ kqua lâu quá rồi phải ko?
T nghĩ, cứ khi nào có kqua tren web hãy hết hi vọng.

thế là vẫn còn hy vọng ah :)) mình theo dõi thì thấy các vị trí như giao dịch viên, quan hệ khách hàng cũng thấy MB gọi 1 số rồi. còn kế toán, thẩm định, hỗ trợ tín dụng...thì chưa thấy động tĩnh j chắc còn đang cân nhắc, cân đối j đó nên các bác cứ hy vọng thêm vài ngày nữa đi :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,504
Thành viên mới nhất
blacktonguemerc
Back
Bên trên