MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Mình nghĩ là không phải tất cả các vị trí đều đã được thông báo trúng tuyển. Theo như mình biết thì chi nhánh Hà Tĩnh các vị trí thẩm định, kế toán và Tín dụng cá nhân, doanh nghiệp đều chưa thấy ai được gọi cả
Mọi người cứ bình tĩnh chờ ko khéo mai lại có kết quả ;)

Cảm ơn bạn vì đã thắp lên hi vọng đã tắt của mình. =P~

MB Bắc Giang đã có kết quả của GDV, HCTH, KHDN. CÓ ai KHCN MB Bắc Giang được gọi chưa vậy. Chờ đợi lâu ghê :(

Mình nghĩ là không phải tất cả các vị trí đều đã được thông báo trúng tuyển. Theo như mình biết thì chi nhánh Hà Tĩnh các vị trí thẩm định, kế toán và Tín dụng cá nhân, doanh nghiệp đều chưa thấy ai được gọi cả
Mọi người cứ bình tĩnh chờ ko khéo mai lại có kết quả ;)

Mình đã nhận được thư thông báo trúng tuyển MB Hà Tĩnh, bên nhân sự họ dặn 26 là tiếp nhận nhân sự rồi, họ nói sau 20/11 có kq mà chưa thấy gì cả? Hoang mang quá. Hy vọng đừng có bỏ bomb mình, vì mình đã xin nghỉ chỗ cũ! Sếp cũng tạo đk đợi khi nào có QĐ chính thức thì mới cho QĐ nghỉ việc, không lại k có đc quay lại nữa. hịc. hoang mang thật đấy

Vào thông tin cái cho mọi người đỡ hóng
Sáng hôm nay mình có mail cho 1 chị của bên nhân sự mb hỏi về kết quả trúng tuyển của mình ở vị trí KHCN chi nhánh Hà Tĩnh (địa chỉ mail mình gửi này là mail của chị bên nhân sự thông báo trúng tuyển cho GDV)
Và đây là mail reply của chị ấy:

"Dear H,
Hiện tại Khối TCNS đang trình kết quả tuyển dụng của em tới Tổng giám đốc, dự kiến tuần sau sẽ có kết quả chính thức, chị sẽ thông báo em sau nhé.
Cám ơn em
"

Trong khi 26 thì mình nghe nói GDV tập trung đi đào tạo rồi. Đúng thật là hơi hoang mang nhưng cũng không biết làm chi hơn

nghe bạn nói hy vọng tắt ngúm của mềnh le lói thêm 1 tí, từ khi đi pv lần 2 về nghĩ xịt thật rồi :(

Mình đã nhận được thư thông báo trúng tuyển MB Hà Tĩnh, bên nhân sự họ dặn 26 là tiếp nhận nhân sự rồi, họ nói sau 20/11 có kq mà chưa thấy gì cả? Hoang mang quá. Hy vọng đừng có bỏ bomb mình, vì mình đã xin nghỉ chỗ cũ! Sếp cũng tạo đk đợi khi nào có QĐ chính thức thì mới cho QĐ nghỉ việc, không lại k có đc quay lại nữa. hịc. hoang mang thật đấy

Cậu thi vị trí nào chi nhánh HT vậy? Có thư trúng tuyển rồi thì chắc chắn rồi đấy
Không lẽ lại thay đổi vào phút chót được :D

KHCN bạn à, nhưng tớ có kinh nghiệm rồi, không biết tình hình thế nao chưa thấy lịch đào tạo cụ thể gì cả

thư thông báo trúng tuyển qua mail ak..sao mình tưởng họ gọi điện mà?

KHCN bạn à, nhưng tớ có kinh nghiệm rồi, không biết tình hình thế nao chưa thấy lịch đào tạo cụ thể gì cả

Buồn hè. Vậy chắc tạch KHCN rồi
Hôm ấy tớ có được gọi pv lần 2 để chuyển sang vị trí Hỗ trợ thẻ. Không khéo những vị trí khác đang còn phải xem xét nên chưa công bố chính thức được

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên