MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

tớ cũng không biết các vị trí khác có chưa nhưng GDV thì có kqua rồi. mọi người gọi điện hỏi phòng nhân sự xem.
tớ chưa nhận được lịch đào tạo. cậu nhận được chưa? câu đi làm ngày nào?

tớ cũng không biết các vị trí khác có chưa nhưng GDV thì có kqua rồi. mọi người gọi điện hỏi phòng nhân sự xem.
tớ chưa nhận được lịch đào tạo. cậu nhận được chưa? câu đi làm ngày nào?

bạn chi nhánh nào? họ gọi báo kq cho bạn thôi ak..có nói j thêm k?

tớ thi MB Bắc Giang. tớ cũng ko biết phòng nhân sự gọi cho ai nữa không. họ chỉ nói tớ đỗ thôi không nói gì nữa cả

Bạn ơi, MB gọi cho bạn từ ngày nào vậy? cách đây lâu chưa hả bạn? họ bảo bạn đỗ vị trí GDV rồi còn thông báo thêm gì nữa không? ví dụ như thời gian, địa điểm đào tạo í... cho bọn mình biết với vì cả nhà đều rất mong thông tin từ bạn :) thanks!!!
tớ thi MB Bắc Giang. tớ cũng ko biết phòng nhân sự gọi cho ai nữa không. họ chỉ nói tớ đỗ thôi không nói gì nữa cả

tớ được MB báo thứ 3 tuần trước. Mỗi tháng MB chỉ tiếp nhận nhân sự mới trong 3 ngày trong đó có ngày 26 nên tớ chọn ngày 26. tớ chưa nhận được lịch đào tạo cụ thể nên cũng đang chờ. Không rõ các vị trí khác có thông báo kết quả luôn tuần trước ko vì tớ ko quen ai thi các vị trí khác nên cũng ko bít

Vào thông tin cái cho mọi người đỡ hóng
Sáng hôm nay mình có mail cho 1 chị của bên nhân sự mb hỏi về kết quả trúng tuyển của mình ở vị trí KHCN chi nhánh Hà Tĩnh (địa chỉ mail mình gửi này là mail của chị bên nhân sự thông báo trúng tuyển cho GDV)
Và đây là mail reply của chị ấy:

"Dear H,
Hiện tại Khối TCNS đang trình kết quả tuyển dụng của em tới Tổng giám đốc, dự kiến tuần sau sẽ có kết quả chính thức, chị sẽ thông báo em sau nhé.
Cám ơn em
"

Trong khi 26 thì mình nghe nói GDV tập trung đi đào tạo rồi. Đúng thật là hơi hoang mang nhưng cũng không biết làm chi hơn

Vào thông tin cái cho mọi người đỡ hóng
Sáng hôm nay mình có mail cho 1 chị của bên nhân sự mb hỏi về kết quả trúng tuyển của mình ở vị trí KHCN chi nhánh Hà Tĩnh (địa chỉ mail mình gửi này là mail của chị bên nhân sự thông báo trúng tuyển cho GDV)
Và đây là mail reply của chị ấy:

"Dear H,
Hiện tại Khối TCNS đang trình kết quả tuyển dụng của em tới Tổng giám đốc, dự kiến tuần sau sẽ có kết quả chính thức, chị sẽ thông báo em sau nhé.
Cám ơn em
"

Trong khi 26 thì mình nghe nói GDV tập trung đi đào tạo rồi. Đúng thật là hơi hoang mang nhưng cũng không biết làm chi hơn
thế có nghĩa là KHCN chưa có kq hả bạn..bảo sao chưa thấy up danh sách trúng tuyển lên wed mb

thế có nghĩa là KHCN chưa có kq hả bạn..bảo sao chưa thấy up danh sách trúng tuyển lên wed mb

Mình nghĩ là không phải tất cả các vị trí đều đã được thông báo trúng tuyển. Theo như mình biết thì chi nhánh Hà Tĩnh các vị trí thẩm định, kế toán và Tín dụng cá nhân, doanh nghiệp đều chưa thấy ai được gọi cả
Mọi người cứ bình tĩnh chờ ko khéo mai lại có kết quả ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên