MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Tinh hinh 26 nay tap trung, ban vohue chua thay tin gi a?

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

bạn ơi, t cũng vừa gọi cho nhân sự hội sở chính
a ấy bảo đã trao đổi hết với những người được chọn, và kết quả sẽ post lên trong hôm nay nhé
chào các bác nhé.e lại gục đầu vào gối đây .........................

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

bạn ơi, t cũng vừa gọi cho nhân sự hội sở chính
a ấy bảo đã trao đổi hết với những người được chọn, và kết quả sẽ post lên trong hôm nay nhé
chào các bác nhé.e lại gục đầu vào gối đây .........................

Gọi số nào đấy bạn? cho mình số để mình thử gọi cái rồi đi tự kỷ 1 thể :(((

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -
0462661088 máy lẻ 2366

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -
0462661088 máy lẻ 2366

nếu thật thế thì xác cmn định rồi :((((((((( chả có nhẽ sự thật là chủ thớt + các thành viên của thớt này đều rớt MB chăng? :((((((((((((( *oimeoi* tui quá buồn :( sự thật và số phận sao nghiệt ngã thế này? :((((((((((((((((

Tất cả những người thi MB trong topic này đều xịt hết à?
Quá phũ ;)))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mà các bạn đã ai có thư cảm ơn của MB chưa??? nếu k đỗ thì cũng phải gửi thư cảm ơn tới ngta đã tham gia đợt TD này chứ nhỉ? :( chả có nhẽ k cả nói say goodbye sao :((((((((

nếu thật thế thì xác cmn định rồi :((((((((( chả có nhẽ sự thật là chủ thớt + các thành viên của thớt này đều rớt MB chăng? :((((((((((((( *oimeoi* tui quá buồn :( sự thật và số phận sao nghiệt ngã thế này? :((((((((((((((((

Đúng là chưa thấy thành viên nào ở topic này xác nhận chính mình nhận được thông báo của MB nhỉ :D

Đúng là chưa thấy thành viên nào ở topic này xác nhận chính mình nhận được thông báo của MB nhỉ :D

t đã gọi điện và a nhân sự bảo sẽ có thông tin trên web hôm nay, và tin nhắn cám ơn trong thời gian tới
cố lên các bạn, hay là cuộc họp mặt những người tạch MB lần này nhỉ

- - - Updated - - -

t đã gọi điện và a nhân sự bảo sẽ có thông tin trên web hôm nay, và tin nhắn cám ơn trong thời gian tới
cố lên các bạn, hay là cuộc họp mặt những người tạch MB lần này nhỉ

:( buồn quá, hm trc còn le lói tí hy vọng, hm nay xịt hết rồi sao? :(

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

bạn đỗ ah.chúc mừng bạn nhé %-(

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

bạn đỗ ah.chúc mừng bạn nhé %-(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,833
Thành viên mới nhất
nhacaigo99
Back