MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

mây hôm không vào topic xem, hnay nhiều thông tin quá. tớ đã xđịnh tư tưởng trượt từ hôm một số bạn kêu nhận đc mai và điện thoại cơ.

hic. thấy các bác cứ bảo là gọi lên hội sở rồi ngta bảo là đã báo hết cho các bạn đỗ rồi lại làm tớ hoang mang quá. hy vọng bây giờ chỉ còn 1% nữa thôi... định gọi lên hội sở hỏi nhưng mà lại k đủ can đảm các bác ợ :( thôi thì baoh MB đăng kết quả trên web MB thì ngừng hy vọng chứ bâyh mà lấy nốt 1% hy vọng còn lại của em đi thì em chết luôn cho các bác xem :(((((((((((((
Chưa nhận được thư cảm ơn thì cứ hi vọng đi. Hôm pv thấy bạn được điểm cao mà :D

hic. thấy các bác cứ bảo là gọi lên hội sở rồi ngta bảo là đã báo hết cho các bạn đỗ rồi lại làm tớ hoang mang quá. hy vọng bây giờ chỉ còn 1% nữa thôi... định gọi lên hội sở hỏi nhưng mà lại k đủ can đảm các bác ợ :( thôi thì baoh MB đăng kết quả trên web MB thì ngừng hy vọng chứ bâyh mà lấy nốt 1% hy vọng còn lại của em đi thì em chết luôn cho các bác xem :(((((((((((((

Không còn % nào đâu bạn. Mình gọi và họ bảo là đã thông báo hết cho tất cả các vị trí ở tất cả các chi nhánh rồi nha.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,917
Thành viên mới nhất
Khoa Bu
Back
Bên trên