MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Các bạn thi ở chi nhánh TB đã nhận được tin nhắn chưa? Mình có tên trong danh sách nhưng chưa nhận đc tin nhắn, thế có bị nhầm gì ko nhỉ?

mình đã nhận đc tin nhắn..TB chỉ tiêu bao nhiêu người k biết nhỉ..vào vòng PV thấy có 122 người

mình đã nhận đc tin nhắn..TB chỉ tiêu bao nhiêu người k biết nhỉ..vào vòng PV thấy có 122 người

bạn xem bạn apply vị trí gì, chắc chi nhánh tỉnh thì mỗi vị trí lấy 3-4 là nhiều lắm rồi, như mình apply thẩm định chắc chỉ đc 1-2 chỉ tiêu thôi

bạn xem bạn apply vị trí gì, chắc chi nhánh tỉnh thì mỗi vị trí lấy 3-4 là nhiều lắm rồi, như mình apply thẩm định chắc chỉ đc 1-2 chỉ tiêu thôi[/QUOT
mình GDV..chắc GDV lấy 4-5 người chứ nhỉ..KT với Thẩm định thì lấy ít rùi..MB thuê văn phòng ở KS Dầu Khí phải k nhỉ

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Chúc các bạn mai thi tốt!!@-)

- - - Updated - - -

Chúc các bạn mai thi tốt!!@-)

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Có ai có kinh nghiệm thi tuyển MB không? Mai mình phỏng vấn mà lo quá. Nghe nói phỏng vấn tiếng anh đúng k?

- - - Updated - - -

Có ai có kinh nghiệm thi tuyển MB không? Mai mình phỏng vấn mà lo quá. Nghe nói phỏng vấn tiếng anh đúng k?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,646
Thành viên mới nhất
toxicholocaustm
Back
Bên trên