MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

hôm qua thi xong còn bị đo chieu cao nữa...yeu cầu m6 mình được 1m58...không chỉ lo làm được bài không mà còn lo cái vụ này nữa...ôi ngân hàng ơi...

có ai tối nay tư Hà nội về thi ở Hà tĩnh không? rủ nhau về cho vui..huhu...nghe mưa bão đã chán rồi,dădng này còn bị ngập lụt nữa chứ..::))

hôm qua thi xong còn bị đo chieu cao nữa...yeu cầu m6 mình được 1m58...không chỉ lo làm được bài không mà còn lo cái vụ này nữa...ôi ngân hàng ơi...

năm nay mb đòi cao hơn, năm ngoái có 1m58 thôi. năm ngoái tớ đi nạp hồ sơ, ở nà đo đc 1m62, đi nạp hs cứ lo người ta đo lại ko đc từng đấy, ai dè bên nh đo đc 1m63. cười tít mắt. từ đấy hs cứ phệt 1m63.hehe

mình ở Vinh bạn à. k biết có đi cùng đc k hầy

tớ ko ở vinh, nhưng cũng định sáng mai xuống vinh rồi bắt xe buýt đi, chứ đi xe máy mưa thế này ngại lắm. mà nge tình hình giờ vẫn mưa lụt thế này, muốn bỏ cuộc quá.sao mb ko dời lại ngày nhỉ.huhu

năm nay mb đòi cao hơn, năm ngoái có 1m58 thôi. năm ngoái tớ đi nạp hồ sơ, ở nà đo đc 1m62, đi nạp hs cứ lo người ta đo lại ko đc từng đấy, ai dè bên nh đo đc 1m63. cười tít mắt. từ đấy hs cứ phệt 1m63.hehe
cậu ở bắc giang hay thái bình thía?? làm được bài ko cậu

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

cậu ở bắc giang hay thái bình thía?? làm được bài ko cậu

tớ mai mới thi cậu à. tớ ở ngệ an.hì.cậu thì thế nào,làm bài tôt chứ. đấy là tớ kể chyện năm ngoái đi nạp hồ sơ

- - - Updated - - -

các bạn ở hà tĩnh ơi, cập nhật tình hình đi. tớ nge nói ở tp nước rút trời đẹp rồi à, để bọn tớ biết đường mai còn vào.hihi

tớ ko ở vinh, nhưng cũng định sáng mai xuống vinh rồi bắt xe buýt đi, chứ đi xe máy mưa thế này ngại lắm. mà nge tình hình giờ vẫn mưa lụt thế này, muốn bỏ cuộc quá.sao mb ko dời lại ngày nhỉ.huhu
thế lày thì chắc là mình phải đi một mình rùi...thân gái dặm trường..huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,591
Thành viên mới nhất
sunnomerch
Back