MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

bạn maingoc chi chi đó ở vinh à? mai mình cụng đi này, đi xe bus đi cho tiện chơ đường xa đi xe máy mệt lắm. mình đi xe máy có 3 chục cây mà đến nơi bơ phờ, tóc tai như tổ quạ đây nựa rồi nầy

các bạn hà tĩnh mai thi tốt nhé. chúc thành công. tớ quyết định bỏ cuộc rồi. xa quá. gần 250km, mà ở nhà tớ vẫn đang mưa.

Mình nghe nói các bạn mở tab ra đánh google,thậm chí vào cả UB, mình thật sự rất bức xúc vì như thế không công bằng cho những người làm bài chân chính, ngay cả thi viết đợt 1 hết sức đông đảo mình cũng chưa nghe nói đến hiện tượng này bao h cả, không hiểu ngay từ lúc thi đầu vào các bạn đã gian dối thì khi làm việc còn những việc gì xảy ra nữa, ngành ngân hàng và thậm chí cả trong trường học đều được các thầy cô dạy về rủi ro đạo đức, thế mà mình thấy thật thất vọng với nhiều bạn quá, mặc dù các bạn đều học những trường ngon, thậm chí tốt nghiệp bằng giỏi đấy, hic....
Minh cũng nghĩ vậy! Cuộc đời rất công bằng không lúc này thì lúc khác! :D Nên bạn cứ yên tâm ng tốt ắt sẽ gặp may

M hiện k thể lấy bảng điểm và bản sao bằng vì nhà bị lũ, thế có đc thi k các bạn?

M định bỏ thi chứ :) tại cũng chả học hành j gần nửa năm nay rồi!
Chờ may mắn thì lâu lắm, cứ làm hết khả năng là có j phải hối tiếc nữa đâu!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên