MB [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

Mình cũng là người ngoại tỉnh đến cạnh tranh với các bạn đây, hehe, theo mình biết thì có nhé, à, theo thông tin mình tổng hợp đc thì thẩm định tuyển 2 người, kế toán thì chỉ tuyển 1 người thôi nha

Mình cũng là người ngoại tỉnh đến cạnh tranh với các bạn đây, hehe, theo mình biết thì có nhé, à, theo thông tin mình tổng hợp đc thì thẩm định tuyển 2 người, kế toán thì chỉ tuyển 1 người thôi nha
:) cái số liệu này ở Hà Tĩnh hay đâu hả b?

Chung í, sao khi xem xét mấy cái thông báo trúng tuyển trên MB thì mình thấy vậy, còn cái KHCN vs KHDN, GDV thì chẳng biết thế nào, TVS hình như cũng chỉ tuyển 1 chỉ tiêu thôi.

cả 1 chi nhánh mới mà chỉ 1 kế toán..bạn có nhầm k thế...tự thấy cũng fai trên 2-3 người r

hơ, thì các bạn xem mấy CN cà mau cũng mới mà có tuyển nhiều đâu, với lại là tớ nghĩ sẽ có người chuyển về để hướng dẫn các bạn chứ làm sao để 1 CN toàn những người mới làm việc được, dần dần họ sẽ tuyển bổ sung thêm thôi, đấy là theo tớ ngâm cứu số liệu rồi nói chứ ko p tớ dìm hàng j đâu

cả 1 chi nhánh mới mà chỉ 1 kế toán..bạn có nhầm k thế...tự thấy cũng fai trên 2-3 người r
Đúng rồi đấy, định biên chỉ có 1 kế toán nội bộ cho mỗi chi nhánh thôi, những chi nhánh lớn may ra mới được 2. Chi nhánh mới thì số lượng tuyển cho từng vị trí có tính chất hỗ trợ lại càng ít, chủ yếu tập trung vào QHKH. Mà đa số kế toán nội bộ là được điều chuyển, điều động giữa các chi nhánh hoặc tuyển những ng đã có kinh nghiệm ;;)

Re: [HOT] MB tuyển dụng nhiều vị trí cho các CN Bắc Giang, Thái Bình & Hà Tĩnh [09.10.2013]

:)) m cũng nghĩ thế, đừng hy vọng mỗi phần 5 - 7 người :) mà nhảy đc vào chi nhánh mới mở sẽ rất vất vả nhỉ :)

nhảy chi nhánh mới đợt này cũng khó khăn lắm đây..cố gắng vào được cái đã

Minh cũng nghĩ vậy! Cuộc đời rất công bằng không lúc này thì lúc khác! :D Nên bạn cứ yên tâm ng tốt ắt sẽ gặp may
2 bạn này chắc chưa nghe Bill Gate nói: cuộc sống này vốn không công bàng vì vậy hãy học cách thích nghi với nó. đừng nghĩ sẽ thay đổi được nó

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,749
Thành viên mới nhất
youhuihuodog53
Back
Bên trên