LPBank [HOT] LienVietPostBank tuyển dụng CV Khách hàng, CV Quản lý tín dụng tại Hà Nội [24.08.2013]

Lót dép hóng nào!!! bác nào có đề thi liên việt, pub lên cho anh em tham khảo vs^^

Còn 1 tháng nữa mới hết hạn nộp hồ sơ thì ko biết khi nào mới thi nhỉ. Mà cho m hỏi nh nè thi trước hay phỏng vấn trước

Đề thi mình thi trong nam thì lúc đó chỉ thi 50 câu trắch nghiệm về nghiệp vụ khoảng 3, 4 câu tình toán đơn giản, còn nhiêu thì về luật tổ chức tín dụng, thể nhân pháp nhân j đó mình quên rồi. Đợt đó tuyển gấp hay sao mà sáng thi chiều PV luôn. kốc thi IQ, TA, Tin học nữa :| ko biết các bạn ngoài bắc thế nào :| à đọc trong mấy cuốn Nghiệp vụ ngân hàng nhé trong đó hình như cũng có mấy câu :|

lần trước mình cũng được gọi đi thi mà hôm í không may k tham dự được, cũng thông báo sáng thi viết chiều pv luôn
giờ vẫn đang tiếc :((
cố găng nộp tiếp vậy

Xao chả thi j nhỉ, chiều nay 4h Lienviet gọi mình đi phỏng vấn : Chuyên viên QHKH ở hội sở 109 Trần Hưng Đạo. Mà chả biết NH này lương lậu, cơ chế ổn k nhỉ>? :D

cậu nộp hồ sơ qua địa chỉ mail trên đó luôn hả?hay là nộp trực tiếp qua phòng tuyển dụng nhân sự?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,549
Thành viên mới nhất
milantiyu03
Back
Bên trên