LPBank [HOT] LienVietPostBank tuyển dụng CV Khách hàng, CV Quản lý tín dụng tại Hà Nội [24.08.2013]

thế này là được pahri không các bạn:
Dear anh/chị,
Ngân hàng Bưu điện Liên Việt đã nhận được e-mail của anh/chị.
Trân trọng

Ghi chú: Trong trường hợp đơn ứng tuyển của anh/chị không đúng mẫu của Ngân hàng, anh/chị vui lòng gửi lại đơn theo mẫu đính kèm.

*** Scanned and Controlled by Email Gateway at LienVietPostBank ! ***

Sao mình nộp bằng gmail chỉ thấy mỗi thông báo là thư đã được gửi- xem thư và hết, chả có mail phản hồi gì cả. Đặt gạch hóng hớt xem có động tĩnh gì ko, ai được gọi đi thi hay pv thì cm lên đây để dân tình còn biết mà còn nuôi hy vọng nhé.

Mình gửi và cũng ko thấy mail phản hồi gì cả.. cũng ko thấy thông báo gì..chắc tạch từ vòng hồ sơ rồi :|

mình nhận được mail phản hồi của phòng tuyển dụng đã nhận được mail mà. mail tự động. hay bạn gửi hồ sơ bị lỗi
Sao mình nộp bằng gmail chỉ thấy mỗi thông báo là thư đã được gửi- xem thư và hết, chả có mail phản hồi gì cả. Đặt gạch hóng hớt xem có động tĩnh gì ko, ai được gọi đi thi hay pv thì cm lên đây để dân tình còn biết mà còn nuôi hy vọng nhé.

- - - Updated - - -

có rep lại nhưng mà auto bạn ạ
Các bạn gửi hồ sơ qua mail ngân hàng có rep lại không

Hạn cuối của đợt này là 31/08 mà các bạn nên chưa có kết quả sơ loại đâu. Các bạn cứ vui chơi với dịp nghỉ lễ Quốc khánh này đi. Sau đó rồi ngồi đợi tiếp kết quả sơ loại@@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu
Back
Bên trên