LPBank [HOT] LienVietPostBank tuyển dụng các vị trí cho PGD Bưu điện trên TOÀN QUỐC [22.05.2016]

ko hẳn đâu c, như tháng 6 vừa rồi tuyển thì cũng đã phỏng vấn xong, có kết quả rồi, tháng 7 lại thi tuyển xong, phỏng vấn cuối rồi nhưng chưa có kết quả, giờ tháng 8 lại tuyển tiếp, mà đợt này mới hẳn, có ghi tuyển ở chi nhánh nào rõ ràng c ạ. cùng vị trí cũng có, khác vị trí cũng có, cùng nơi nữa, nên thấy tuyển dồn dập quá, chưa thông báo kết quả đợt vừa rồi mà lại tuyển tiếp rồi, chả hiểu.
muốn rõ thì gọi phòng nhân sự họ hỏi xem,rối tung cả lên.

ko hẳn đâu c, như tháng 6 vừa rồi tuyển thì cũng đã phỏng vấn xong, có kết quả rồi, tháng 7 lại thi tuyển xong, phỏng vấn cuối rồi nhưng chưa có kết quả, giờ tháng 8 lại tuyển tiếp, mà đợt này mới hẳn, có ghi tuyển ở chi nhánh nào rõ ràng c ạ. cùng vị trí cũng có, khác vị trí cũng có, cùng nơi nữa, nên thấy tuyển dồn dập quá, chưa thông báo kết quả đợt vừa rồi mà lại tuyển tiếp rồi, chả hiểu.
Ko cậu ơi, ở tỉnh mình vẫn là đăng tuyển các vị trí, chi nhánh như lúc tháng 7. mình nộp hồi tháng 7 mà giờ chưa thấy thông báo test gì. Vào lại trang LPB lại thấy đăng y như thế nên hoang mang :(

Các bạn cùng đợt tuyển 31/7 ở các tỉnh(trừ tình gia hạn thêm) không biết có bạn nào nhận được thông tin gì chưa?

mọi người cho mình hỏi, đợt tuyển 22.5 vừa rồi sau khi thi phỏng vấn xong thì bao lâu có kết quả thông báo đi làm vậy ạ

Lienviet sét tuyển như sau : sơ loại hồ sơ , gọi phỏng vấn qua điện thoại , lên thi online (trách nghiệm) , phỏng vấn trực tiếp . nếu đâu các bạn sẻ được thử việc và đạo tạo học việc nế qua thời giang này các bạn sẻ được nhận chính thức . về phần tuyền các PGD tạo tỉnh & huyện thì ưu tiên người có HK tại đó đấy . nếu các bạn nào ko theo quy trình này thì xem như ko đạt , các bạn có thể nộp HS cho lần sau nhé . Thân .

Lienviet sét tuyển như sau : sơ loại hồ sơ , gọi phỏng vấn qua điện thoại , lên thi online (trách nghiệm) , phỏng vấn trực tiếp . nếu đâu các bạn sẻ được thử việc và đạo tạo học việc nế qua thời giang này các bạn sẻ được nhận chính thức . về phần tuyền các PGD tạo tỉnh & huyện thì ưu tiên người có HK tại đó đấy . nếu các bạn nào ko theo quy trình này thì xem như ko đạt , các bạn có thể nộp HS cho lần sau nhé . Thân .
ý mình là sau vòng phỏng vấn cuối thì sau bao nhiêu ngày thì nhận đc thông báo từ ngân hàng, nếu đậu ý

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,549
Thành viên mới nhất
milantiyu03
Back
Bên trên