LPBank [HOT] LienVietPostBank tuyển dụng các vị trí cho PGD Bưu điện trên TOÀN QUỐC [22.05.2016]

đề thi của lienviet rất dễ bạn ak. không có iq và tiếng anh, chỉ có nghiệp vụ. làm >=30/60 câu là được vào phỏng vấn rồi, khả năng đậu cũng khá cao, chi nhánh tỉnh tầm 1 chọi 4 ak =))
Anh ơi, a thi rồi ạ. Đợt này em thấy Lienviet tuyển tiếp. Hình như có thi viết. Thế cho e hỏi ngu cái là thi viết thì thi những gì ạ?

Anh ơi, a thi rồi ạ. Đợt này em thấy Lienviet tuyển tiếp. Hình như có thi viết. Thế cho e hỏi ngu cái là thi viết thì thi những gì ạ?
người ta để thi viết nhưng thực chất là thi trắc nghiệm bạn ak. nếu thi tín dụng thì toàn những câu cơ bản về tín dụng, tính toán về tiền cho vay rồi thẩm định này kia thôi không khó đâu bạn. =)) lienviet mtruong làm việc khá thân thiện. chúc bạn may mắn nha

người ta để thi viết nhưng thực chất là thi trắc nghiệm bạn ak. nếu thi tín dụng thì toàn những câu cơ bản về tín dụng, tính toán về tiền cho vay rồi thẩm định này kia thôi không khó đâu bạn. =)) lienviet mtruong làm việc khá thân thiện. chúc bạn may mắn nha
Em mới nộp được mấy ngày, ko biết có được không. lâu lâu không động tới lại quyên gần hết rồi :(((((((((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên